GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง : การลงโทษ~

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

LLอUหื่u.

• Full Member
ยินดีด้วย โดนหลายรอบ ความอดทนตํ่า มีวิธีแก้ครับ

1. เอาคีบอร์ดไปโยนทิ้ง
2. ขายคอมทิ้ง
3. ทุบคอมทิ้ง
4. ลบเกมทิ้ง
5. ตัดนิ้ว เพื่อจะได้ไม่ต้องพิม
6. ตัดแขนไปเลย นิ้วมันหลายที

ทำตามนี้ได้ ก็จะไม่มีเหตุการอย่างนี้อีก  g#008

woon_5555 woon_5555 woon_5555  วันนี้ อ่าน ฮาเรปนี้ที่สุด  woon_5555
แต่ทุกวันที่คุณพิมพ์อะไรมา ผมฮาแม่งทุกอันเลยอะครับ

ไม่รู้อะอะร๊าย ~  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me

สม ควร โดน ละเอ ให้ มันหนักๆ  g#015

ยู้ฮู้ววว~~//

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
การลงโทษจะเพิ่มขึ้นทุกครั้งๆครับยิ่งโดนบ่อยยเวลายิ่งนานขึ้น  นานสุดก้อ168ชมครับ

จิงๆผมว่าปรับให้มันคุยในสมาคมกับช่องเพื่อนไมไ่ด้ด้วยยิ่งดีครับ ใบ้ไปก้อไม่มีความสำนึกอะไรเลย
แล้วตูจะคุยกะอิเอยังไง   woon_angry woon_angry