GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง : การขึ้นบรรทัดไหม่ของข้อความ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
อยากหใ้เวลาส่งข้อความขึ้นบรรทัดไหม่ด้วยอะครับ แบบ.. ข้อความมันยาวเกินเขตของช่องแชทก็ให้มันขึ้นบรรทัดกไหม่อะครับ เพราะถ้ามันเลยเขตตัวหนังสือที่พิมพ์ก้จะขาดหายข้อความที่พิมพ์ก็จะไม่ครบท่วน.. ทำให้ต้องพิมพ์ข้อความต่อซึ้งจะมำให้่ผู้เล่นรู้สึกเบื่อ+เสียเวลา g#001  ดังภาพครับ g#001

CoMoDoDragoN

• Do U best to day and tomorrow U will be able to do better :)
  • Newbie
  • *
  • อยากลองซักครั้งมั้ยย

♥ น้องเอ :)'

เลือดท่านช่างเยอะจริง woon_shock woon_shock

ขออภัยที่พานอกเรื่อง woon_555 woon_555

ออฟเลือดครับพี่ G#007 แม่มออฟยศก็ตั้งสูงแต่แม่มยังกากเหมือนเดิมไม่นานตาย มีแต่เลือดป้องกันกายภาพ+เวทไม่มีจะบ่าตายนี่เบอหรือเบลด G#007 G#007

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

• Do U best to day and tomorrow U will be able to do better :)
  • Newbie
  • *
เลือดท่านช่างเยอะจริง woon_shock woon_shock

ขออภัยที่พานอกเรื่อง woon_555 woon_555

ออฟเลือดครับพี่ G#007 แม่มออฟยศก็ตั้งสูงแต่แม่มยังกากเหมือนเดิมไม่นานตาย มีแต่เลือดป้องกันกายภาพ+เวทไม่มีจะบ่าตายนี่เบอหรือเบลด G#007 G#007

ระดับนี้แล้ววคงไม่หรอกมั้ง  g#011 g#011

เล่นเบลดต้องออฟแกร่งครับ g#017 g#017

นอกเรื่องอีกแล้วเรา  woon_555 woon_555

• Newbie
  • *
อยากหใ้เวลาส่งข้อความขึ้นบรรทัดไหม่ด้วยอะครับ แบบ.. ข้อความมันยาวเกินเขตของช่องแชทก็ให้มันขึ้นบรรทัดกไหม่อะครับ เพราะถ้ามันเลยเขตตัวหนังสือที่พิมพ์ก้จะขาดหายข้อความที่พิมพ์ก็จะไม่ครบท่วน.. ทำให้ต้องพิมพ์ข้อความต่อซึ้งจะมำให้่ผู้เล่นรู้สึกเบื่อ+เสียเวลา g#001  ดังภาพครับ g#001

ผมว่าก้ดีนะครับแต่ใครจะพิมยาวขนาดนั้น  woon_huh woon_huh  g#034 g#034

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

นานิกะ

• **
อ้างถึง
ผมว่าก้ดีนะครับแต่ใครจะพิมยาวขนาดนั้น  woon_huh woon_huh  g#034 g#034

บางทีซิบคุยกะเพื่อน เพื่อนตั้งชื่อยาวๆ เราก็พิมพ์อะไรไม่ค่อยได้เหมือนกันนะ

เพราะเวลาซิบไปมันมี  ชื่อเรา -> ชื่อเพื่อน : ข้อความ   (ถ้าชื่อเรา+เพื่อนยาว นี่ไม่ต้องหวังไปพิมอะไรมากและ  g#015)

• Newbie
  • *
อ้างถึง

บางทีซิบคุยกะเพื่อน เพื่อนตั้งชื่อยาวๆ เราก็พิมพ์อะไรไม่ค่อยได้เหมือนกันนะ

เพราะเวลาซิบไปมันมี  ชื่อเรา -> ชื่อเพื่อน : ข้อความ   (ถ้าชื่อเรา+เพื่อนยาว นี่ไม่ต้องหวังไปพิมอะไรมากและ  g#015)

พอจะเห็นภาพล่ะ #038 #038

__SilverBron

• **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
เห็นด้วยนะคับ เวลาจะ copy อะไรมาพิมพ์ในเกม มันจะไม่หมด ต้องหลายบรรทัด + ไม่ต่อเนื่อง

ยิ่งคนก๊อปมาไม่รู้เรื่องนี้คือคนอื่นอ่านสุดแค่ไหนก็แค่นั้นไม่ต้องอ่านต่อ  woon_cry
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

ระดับนี้แล้ววคงไม่หรอกมั้ง  g#011 g#011

เล่นเบลดต้องออฟแกร่งครับ g#017 g#017

นอกเรื่องอีกแล้วเรา  woon_555 woon_555

ไช้ cheat engine -*-
ล่าสุดเห็นเลือด 8000 เองนิ  g#015 g#015 g#015

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

Coud™

• Full Member

เอาเงินมาเเบ่งสัก50m  woon_555 นอกเรื่องเเละ ว่าเเต่จะพิมเยอะขนาดนั้นเลยหรอครับ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

• Newbie
  • *