GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพราะเหตุอันใด...ของเช่าถึงห่อไม่ได้....

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_huh woon_huh woon_huh
                  เติมเงินโซลผิดตัวละคร...
                  เลยลองซื้อยาเพิ่มพลังฮึดสู้เช่า30วัน แล้วไปห่อว่าจะให้อีกตัวละคร
                  ปรากฎว่าห่อไม่ได้..เพราะเหตุผลไรหรอคับ                     
                             woon_cry woon_cry woon_cry

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  ถ้าห่อได้ เส้นเทพเจ๊งครับ คนก็ซื้อยาเดินเช่า ยา*100เช่า ห่อมาขาย  เพราะปรกติคนเวลเก๋าๆ เก่าๆ ไม่สนใจออฟชั่นในเส้นเทพสักเท่าไหร่ 555+

หอยแครง

• Jr. Member
  • **
  • =w=''
  ถ้าห่อได้ เส้นเทพเจ๊งครับ คนก็ซื้อยาเดินเช่า ยา*100เช่า ห่อมาขาย  เพราะปรกติคนเวลเก๋าๆ เก่าๆ ไม่สนใจออฟชั่นในเส้นเทพสักเท่าไหร่ 555+

เรา สน นะ มี คาุถา เยอะแยะ  woon_555

# ป่าวนะฮิฮิฮิ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ของเช้าเมื่อกดออกมาแล้วจะเริ่มนับการใช้งานครับ ถือว่าตัวละครใช้ประโยชน์ไปแล้วจึงไม่สามารถห่อได้ครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

OKCITY

• **

ที่จริง ถ้าไม่กดใช้ห่อได้ก็ดีน่ะ ต้องเติมตังซื้อเอาเองตลอด T^T

v_xxx101_v

• **
จริงๆแล้ว ส่วนตัวผม อยากให้ห่อได้นะ อยากเติมตังค์ไอดีเดียว สะสมแต้มแลกของพรีเมี่ยม เล่นหลายตัว เติมตังค์แล้วแต้มกระจายนานกว่าจะสะสมครบจำนวน ของที่อยากได้ g#002
..ซื้อมาแล้วเอาแบบเป็นกล่องเหมือน ฮึดสู้เช่า 7 วัน ที่ได้จากกิจกรรมก็ได้ กดใช้แล้วห่อไม่ได้ ถ้ายังไม่กดใช้ก็น่าจะห่อได้..

v_xxx101_v

• **
แถมอีกนิด ..ต่อให้ไม่มีคนซื้อเส้นเทพ เกมส์ก็ไม่มีทางเจ้ง เพราะ ของเช่าต่างๆมันก็ต้องใช้โซล ซื้อ ต่อให้มีคนคอยรับซื้อเป็นบิลล่าเยอะ ถ้าไม่เอาโซลซื้อออกมา ก็ไม่มีทางที่บิลล่าจะซื้อได้ สรุปยังไง โซลก็ไหลเข้าสู่ระบบเหมือนเดิมไม่แตกต่าง ตราปใดที่คนยังเล่นเกมส์นี้อยู่
เป็นไปได้อยากให้มันห่อได้ครับ..