GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง : อยากให้มีลูกน้ำขึ้นอัตโนมัตเวลาเราจะบริจาคเงินให้สมาคมเวลาเดลเงิน ฯลฯ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ดังหัวข้อครับ..

ซึ้งถ้ามันไม่ลูกน้ำเวลากดเงินบางคนอาจนับหลักผิดเช่นจะบริจสคเงินหใ้สมาคม 10,000 บิลล่า นับหลักผิดเป้น 100,000 บิลล่า..

ซึ้งปัญหานี้เกิดบ่อยมาก(มั้ง) ผมจึงอยากหใ้มีลุกน้ำกำกับตำแหน่งอะครับ..

ขอบคุนครับ

เดี๋ยวผมจะเสนอเรื่องให้ครับ  woon_555 ก็ดีเหมือนกัน เวลาผมจะซื่อของอะไรชอบให้เงินเค้าเกินประจำ  woon_sunny 

( โชว์รวย แต่ตัวเอง บ้านเท่ารังหนู  woon_hurt )

เดี๋ยวผมจะเสนอเรื่องให้ครับ  woon_555 ก็ดีเหมือนกัน เวลาผมจะซื่อของอะไรชอบให้เงินเค้าเกินประจำ  woon_sunny 

( โชว์รวย แต่ตัวเอง บ้านเท่ารังหนู  woon_hurt )

ขอบคุณครับ g#001

กาลเวลาผ่านไปนานแล้ว g#004  อ้ะๆ มาเข้าเรื่องกันดีกว่า อยากสอบถามว่า เสนอไปอ้ะยังครับ ได้คำตอบว่าอย่างไรบ้างครับ g#025

.P a t c h a :)

• Full Member
มีก็ดีเหมือนกันนะ จะได้ไม่งง
เวลาบริจาคที ต้องมานั่งนับทีละหลัก
 g#037 g#037 g#037

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
2ห้ามพูดคำหยาบ แต่หัวกิลโดนใบ้  g#009

ข้อหาฟลัด woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?