GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เควสเทพแห่งนักล่า..จตุกร10ตัว...โดนด่ามากกว่า10คน...เพราะอะไร

Crossζy

• Full Member
woon_hurt woon_hurt woon_hurt
                ปิดภารกิจสุดท้าย..
                ด้วยการตามหาวุ้นเทพ1ตัวแทนจตุกร10ตัวไปเลย.....
                ถึงจะเรียกได้ว่าเทพแห่งนักล่าที่แท้จริง...
                เท่าทำทำเควสมาผมว่ามันดูเหมือนฉายา "เทพแห่งนักแย่ง"มากกว่านะ ฉายานี้น่าจะเหมาะ...อิอิ
                                     g#037 g#037 g#037

กำลังจะออกความเห็นแบบนี้เลย g#037
woon_sunny woon_sunny woon_sunny
                             ขอเสนอเปลี่ยนจากจตุกร10ตัวมาเป็นวุ้นเทพ1ตัว ดีมั้ยคับ..ถึงจะได้ชื้อว่าเทพแห่งนักล่าจริงๆๆ
                                            g#021 g#021 g#021

woon_love เทพนักล่าของจริงสินะครับ แต่จะดูโหดร้ายมากกว่าเดิมนะครับเนี้ย ระบบจุติแบบใหม่ขึ้นเซิร์ฟเวอร์หลักแล้ว คาดว่าการแย่งชิงน่าจะลดลงบ้างไม่มากก็น้อยหละครับ  g#008
woon_5555 woon_5555 woon_5555
                        แต่เสนอขำ ขำ น่ะคับ  แค่อยากให้ลองนึกภาพการทำเควส
                        ระหว่างนักแย่งกับนักล่า.../...จตุกรกับวุ้นเทพ....ดูน่ะ
                                  ความโหดที่แตกต่าง..อิอิ...... woon_bye

ไม่ต้องแย่งไงครับส่วนมากจะมาตอนที่เราไม่อยากเจอ
พออยากเจอละเจอดีจังงง
มั่วๆกันหาไปละกัน g#011

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
woon_hurt woon_hurt woon_hurt
                ปิดภารกิจสุดท้าย..
                ด้วยการตามหาวุ้นเทพ1ตัวแทนจตุกร10ตัวไปเลย.....
                ถึงจะเรียกได้ว่าเทพแห่งนักล่าที่แท้จริง...
                เท่าทำทำเควสมาผมว่ามันดูเหมือนฉายา "เทพแห่งนักแย่ง"มากกว่านะ ฉายานี้น่าจะเหมาะ...อิอิ

กำลังจะออกความเห็นแบบนี้เลย g#037
woon_sunny woon_sunny woon_sunny
                             ขอเสนอเปลี่ยนจากจตุกร10ตัวมาเป็นวุ้นเทพ1ตัว ดีมั้ยคับ..ถึงจะได้ชื้อว่าเทพแห่งนักล่าจริงๆๆ
                                            g#021 g#021 g#021

woon_love เทพนักล่าของจริงสินะครับ แต่จะดูโหดร้ายมากกว่าเดิมนะครับเนี้ย ระบบจุติแบบใหม่ขึ้นเซิร์ฟเวอร์หลักแล้ว คาดว่าการแย่งชิงน่าจะลดลงบ้างไม่มากก็น้อยหละครับ  g#008
woon_5555 woon_5555 woon_5555
                        แต่เสนอขำ ขำ น่ะคับ  แค่อยากให้ลองนึกภาพการทำเควส
                        ระหว่างนักแย่งกับนักล่า.../...จตุกรกับวุ้นเทพ....ดูน่ะ
                                  ความโหดที่แตกต่าง..อิอิ...... woon_bye

ไม่ต้องแย่งไงครับส่วนมากจะมาตอนที่เราไม่อยากเจอ
พออยากเจอละเจอดีจังงง
มั่วๆกันหาไปละกัน g#011
g#004 g#004 g#004
                          อาทิตย์เดียวผมเคยเจอถึง3ตัวเลยนะ ตอนเล่นใหม่ๆ...แต่ทำไรไม่ได้เลย โดนมันฆ่าตายทุกที.55555