GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
อยากให้เอฟเฟคตีบวกสามารถเพิ่มความสามารถพิเศษต่างๆให้กับตัวละครได้บ้างอะครับ..
เช่น..
เอฟเฟคกุลีเมื่อเปิดจะได้รับ สกิล กุลีพิฆาต
สกิล : กุลีพิฆาต
รุปแบบ : ปิด/เปิด
ต้องการ : MP 10 ในการเปิด/ปิด
ระยะหลังไช้ 4 วินาที
ความสามารถ : เพิ่มอตัราโจมตีต่ำสุดและสูงสุด 5% เพิ่มอตัราโจมตีเวท 5% เพิ่มพลังป้องกัน 5% เพิ่มพลังป้องกันเวท 5% เพิ้่มต้านทานและพลังโจมตีเวทธาตต่างๆ 5%

อะไรประมานนี่อะครับ ไม่งั้นมันก้ทำอะไรไม่ได้นอกจากโชว์แค่นั้นอะครับ

..“ขอบคุนครับ”–•่:

aods1

• Newbie
  • *

CacAloz

• Full Member
ข้อมูลในส่วนนี้ผมจะสอบถามให้นะครับ ว่าจะมีการปรับเปลี่ยนไปในทิศทางไหนแน่นะครับ

ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะที่เพื่อนๆ เสนอกันเข้ามานะครับ ขอบคุณครับ

Furious

• Jr. Member
  • **
ข้อมูลในส่วนนี้ผมจะสอบถามให้นะครับ ว่าจะมีการปรับเปลี่ยนไปในทิศทางไหนแน่นะครับ

ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะที่เพื่อนๆ เสนอกันเข้ามานะครับ ขอบคุณครับ

กด LIKE

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_angry woon_angry woon_angry
         ถ้ามีจริง..คนจนก้อหมดสิทธิ์เลย.....เอาใจคนรวยเกินไป...ขอบอก
                                g#023 g#023 g#023

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
woon_angry woon_angry woon_angry
         ถ้ามีจริง..คนจนก้อหมดสิทธิ์เลย.....เอาใจคนรวยเกินไป...ขอบอก
like +1

Maid

• **
ไม่งั้นเอาแบบระดับยิ่งสูง สกิลยิ่งกากสิเออ ไม่เอาใจคนรวยแน่นอน*0*

ถ้าไม่อยากให้สกิลกาก ก็จงออฟของต่ำๆซะ

//me เจอเตะทิ่ม

like +1

+ อีก 1

กาลเวลาผ่านไปนาน.. g#004 อ้ะ! เข้าเรื่องๆ ข้อมูลส่วนนี้ที่คุณพี่บอกว่าจะไปสอบถาม.. g#004 แล้วผมขอถามว่าสอบถามหรือยังครับ g#025  แล้วสอบถาสมแล้วได้คพำตอบว่าอะไร g#025  กรุณาตอบกระทุ้นี้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ g#004

.P a t c h a :)

g#017 g#017 g#017

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad
ุ้ถ้ามีในส่วนนี้จริง คนจะหันมาหาของยศสูงใส่มาก
เพราะของยิ่งสูงสกิวช่วยยิ่งเจ๊ง ความคิดล้ำเลิศ  woon_555

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

Zelda

• **
จริงๆไม่ต้องยุ่งยากหรอกครับ
แค่ ทำให้ บัฟมันช่วยเพิ่ม ให้ ในอัตราที่ แตกต่างกัน ของ แต่ ละสี
ถึงจะเพิ่ม นิดๆ หน่อยๆ มันก็ ดีกว่า เปิดแล้วไม่ได้อะไรเลย นะครับ

ดันๆๆ g#008

จริงๆไม่ต้องยุ่งยากหรอกครับ
แค่ ทำให้ บัฟมันช่วยเพิ่ม ให้ ในอัตราที่ แตกต่างกัน ของ แต่ ละสี
ถึงจะเพิ่ม นิดๆ หน่อยๆ มันก็ ดีกว่า เปิดแล้วไม่ได้อะไรเลย นะครับ

ดันๆๆ g#008

g#017 g#017 g#017
ุ้ถ้ามีในส่วนนี้จริง คนจะหันมาหาของยศสูงใส่มาก
เพราะของยิ่งสูงสกิวช่วยยิ่งเจ๊ง ความคิดล้ำเลิศ  woon_555

DB + ใบปนะกัน + ใบเพิ่ม  ราคาคงพุ่งกระชูดแน่เลย g#008 g#008 g#008
โอ้แม่เจ้า คนจนอย่างผมคงไม่มีทางซื้อได้ g#043 g#043 g#043 g#043