GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥เทพบุตร♥

• Newbie
  • *
การฝึกซี 3 สามารถฦึกกับสัตว์เลี้ยงของตัวเองได้ไม๊

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
ได้ครับ
แต่น่าจะเป็นเฉพาะสายบัฟเท่านั้นมั้งนะ
เช่น ทักษะคำพูดของเทร ประมาณนี้ครับผม
ส่วนที่เป็นแอคทีฟแบบอื่นๆเห็นฝึกกับ มอนสเตอร์การงานครับ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
เดี๋ยวนี้ทำไม่ได้แล้วไม่ใช่หรอคับ ที่ฝึกกับมอนการงาน
กับคู่หูผมรู้สึกว่าจะไม่ได้แล้วเหมือนกัน
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^