GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชาปโหดจริงหรอ มาดูคลิบกันครับ จะได้จบๆกันซะที

ในคลิปสุดท้ายชาปมันไม่ได้มีบัพอมตะจากกล่องอยู่หรอครับ เลยทำให้พาลาทำอะไรไม่ได้ หรือผมตาฝาด ?

c4

• Jr. Member
  • **
ในคลิ๊บอธิบายไปแล้วในอีกกระทู้แล้วนิ ผลสรุปคือ ชาปกากครับ ไม่ใช่ที่สกิลนะ ที่คนเล่นต่างหาก เจอกับสายแกร่งไม่เห็นมีสกิลเปิดเกราะที่ไม่คิดต้านทาน หรือว่า ยิงสุดขั้ว ศรสลายบัพ อะไรยิงพาลาเลย แบบนี้เขาไม่เรียกว่าทดสอบที่จะเอามาเป็นข้อสรุปได้หรอกครับ แต่ความพยายามดีครับ นับถือ  woon_sunny

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • Jr. Member
  • **
ดูจากในคลิป มีเเต่พาลาโหดๆ เอาจริงๆ ชาปก็เเพ้ทางพาลาเเล้วเดี๋ยวนี้ เเต่กายาเหล็กไหลทำมาเพื่อไรผมไม่รู้  ทำมาละก็ลดดาเมจ ทีโดนเปิดเกราะของชาปกันเเทบไม่มี  กับวายุไม่ลดไรเลย ได้เเต่สกิลรัวๆ สบาย ดูสกิลของพาลาดีเล 30วิ อย่าบ่นเเต่ชาปเลย เทร เผ่าละ ไม่โหดกว่าหรอ เทรทำคริเกิน 120 มีที่ไหนใครจะรอด โครตพ่อโครตเเม่เลย ไหนติดกาลอีกเจอ9หัวอีก พอละเดี๋ยวยาว