GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าด้วยเรื่อง สกิลเทรเซอร์ สายปืนครับ

♥ RX-7 ' ,,

• Newbie
  • *
  • ' ชีวิตที่เหลืออ้างว้างทรมาร
เนื่องด้วยสกิลของเทรเซอร์ สายปืน มีสกิลน้อยและไม่ค่อยจะ ฆ่าอาชีีพไหนได้เวลาเกรียนจริง ๆ อยากให้ช่วยปรับสกิล ของ สาย ปืนหลาย ๆ อย่างหน่อยนะครับ ให้มีสกิลหลากหลายขึ้นก้อาจจะดีขึ้นมาบ้าง หรือให้สกิลที่มีอยู่คูลดาวน์น้อยลง หรือเพิ่มพลังโจมตี

woon_cry woon_cry woon_cry

inw_guy

• Full Member
  • เกรียนครับ เอิ้กๆ

♥ RX-7 ' ,,

• Newbie
  • *
  • ' ชีวิตที่เหลืออ้างว้างทรมาร

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
ผมเคยได้ยินว่าในอดีตเทรสายปืนล่าบอสคนเดียวได้เลยอ่ะครับ :P

♥ RX-7 ' ,,

• Newbie
  • *

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช
ปืนพกสมิธโหดใช่เล่นเลยนาคับวันนี้เพิ่งโดนมา ยิงโดนไป2000พันฟ่าๆยิงสด g#035 g#035
เสือก

-Ai-

ผม ใส่ปืน 66 ธรรมดา ออฟแค่ กุลีทำลาย

เปิดผอบ เชียร์ เวล 66 ยิงดอก 1000+ นะ  g#009 g#009 g#009 g#009 g#009

-Ai-

ผม ใส่ปืน 66 ธรรมดา ออฟแค่ กุลีทำลาย

เปิดผอบ เชียร์ เวล 66 ยิงดอก 1000+ นะ  g#009 g#009 g#009 g#009 g#009
ถ้ามี สกิล คลาส เรนเจอร์ มา เพิ่ม สายปืนจะดีมากมายเลยยย  g#029 g#029 g#029 g#029 g#029

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
เคยเสนอไปแล้วครับ ทั้งเรื่องสกิลตอนเป้นเรนเจอร์ให้สนับสนุนเรื่องความแรงหรือต่อเนื่อง  เรื่องอาวุษปืนถ้าไม่นับปืนแร ก็มีน้อยมากไม่หลากหลาย ความสามารถปืนแรก็ช้า

ความต่อเนื่องน้อย ยิงเบา มันแกว่ง  ยิงไกลไม่ได้ (ยิ่งไกล้ยิ่งแรงผมว่าแทบไม่ต่าง)

สรุปปัญหาตอนนี้ ยิงเบา สกิลเสริมเรนเจอร์ไม่มี สกิลไม่หลากหลาย อาวุษมีน้อย

แต่ก็อย่างว่า อะไรที่มันไมาเร่งด่วน หรือไม่อยู่ในกระแส คงต้องรอไปสัก10-20 ปี

ถ้าอยากให้ไว ลองไปสร้างกระแสดูครับ ประมาณว่า เรื่องไหนได้ออกข่าวทางทีวี ตำรวจก็จะตามเรื่องให้ไว และปิดคดีได้ไวอะไรประมาณนั้น (ออกข่าว 3 มิติยิ่งดี)

♥ RX-7 ' ,,

• Newbie
  • *
เคยเสนอไปแล้วครับ ทั้งเรื่องสกิลตอนเป้นเรนเจอร์ให้สนับสนุนเรื่องความแรงหรือต่อเนื่อง  เรื่องอาวุษปืนถ้าไม่นับปืนแร ก็มีน้อยมากไม่หลากหลาย ความสามารถปืนแรก็ช้า

ความต่อเนื่องน้อย ยิงเบา มันแกว่ง  ยิงไกลไม่ได้ (ยิ่งไกล้ยิ่งแรงผมว่าแทบไม่ต่าง)

สรุปปัญหาตอนนี้ ยิงเบา สกิลเสริมเรนเจอร์ไม่มี สกิลไม่หลากหลาย อาวุษมีน้อย

แต่ก็อย่างว่า อะไรที่มันไมาเร่งด่วน หรือไม่อยู่ในกระแส คงต้องรอไปสัก10-20 ปี

ถ้าอยากให้ไว ลองไปสร้างกระแสดูครับ ประมาณว่า เรื่องไหนได้ออกข่าวทางทีวี ตำรวจก็จะตามเรื่องให้ไว และปิดคดีได้ไวอะไรประมาณนั้น (ออกข่าว 3 มิติยิ่งดี)

woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
เซิฟสวรรค์มีคนนึงนะครับ เทพอยุ่ สายปืนนี้แหละ ไม่รู้รีไปยัง woon_yes woon_yes
(นามว่าcyberleaf_P woon_555)

♥ RX-7 ' ,,

• Newbie
  • *
เซิฟสวรรค์มีคนนึงนะครับ เทพอยุ่ สายปืนนี้แหละ ไม่รู้รีไปยัง woon_yes woon_yes
(นามว่าcyberleaf_P woon_555)

อยากไปดู แต่ไม่มีตัวสวรรค์ง่า - -.