GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ไม่มีแมนนวลแพทช์ให้โหลด หรือตัวไฟล์สำคัญๆ หน่อยเหรอครับ? พอดีไม่ได้อัพเดทนาน แล้วมันเออเรอร์น่ะ เข้าเว็บไปเจอแต่ตัวติดตั้ง ผิดหวังเลยครับ :(

qasdf

• Newbie
  • *
ลบแล้วลงใหม่ ใช้ตัวติดตั้งนั่นแหละ

เรียว

• Jr. Member
  • **
ติดตั้งเกมส์ใหม่ทับไปเลยครับ แล้วทำการโหลดแพทช์ใหม่ มันจะไม่ติดปัญหานี้ครับ หากเป็นอีกก็ลงซ้ำอีก

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
I feel like I can do enything

กำ โพสผิดกระทู้ จะโพสระบายอารมณ์ เปิดไว้ 2 แท็บ เขินแปป 555

ขอบคุณที่เข้ามาตอบครับ ก่อนหน้านนี้เคยมีปัญหาแบบนี้แล้วน่ะครับ นี่ครั้งที่สอง เลยตั้งทู้ถาม :3