GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การงาน นักเล่นแร่แปรธาตุ จีมาดูด่วน

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
woon_yes การงาน นักเล่นแร่แปรธาตุ มะไหร่จะมีไอเทม ที่แปรรูปออกมาได้อะครับ ?? เอาก้อนหิน เศษวงเศษวุ้น มาแปรธาตุกลายเป้น หอกที่ไช้ได้ ชั่วคราว ไรงี่ไม่มีหรอ ?? ที่จิงการงาน นักเล่นแร่แปรธาตุนี้น่าจะเป็นสกิล ที่ไช้สำหรับ โจมตีไรงี่นะ แบบเอาของมาสร้างสกิลที่สามารถไช้ได้ 1 ครั้งไรงี่อะ เช่นไรอะเอาเศษวุ้มาแปรธาตุได้มาเป้น ยาสกิลเศษวุ้นพิฆาต - เป้นการโจมตีทางกายภาพซึ้งเมื่อไช้ สกิลนี้จะหายไป 1 ชิ้น เมื่อไช้จะมีเศษวุ้นพุ่งออกมาไส่เป้าหมายไรงี่อ๊า ~ ผมคิดว่ามันง่ายนิดเดียวสำหรับทีมงานโจรเจควันนะครับ woon_yes

เรืองการงาน เล่นแร่แปรธาตุ นั้นอยู่ในแผนการปรับการงานอยู่ครับ อดใจรออีกนิดเดียวนะครับ เชื่อว่าหลายๆคนคงจะชอบกับการงานที่ปรับใหม่แน่นอน   woon_sad1

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
เรืองการงาน เล่นแร่แปรธาตุ นั้นอยู่ในแผนการปรับการงานอยู่ครับ อดใจรออีกนิดเดียวนะครับ เชื่อว่าหลายๆคนคงจะชอบกับการงานที่ปรับใหม่แน่นอน   woon_sad1

ปรับไหม่ให้มันสามารถสรเ้างสกิล "เศษวุ้นพิฆาต" ได้ชะมะ ><
555555555555555555555555+

♥ RX-7 ' ,,

• Newbie
  • *
  • ' ชีวิตที่เหลืออ้างว้างทรมาร

ตลอด

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
สงสารทีมงานหน่อยครับ เรื่องที่ดองไว้มีเป็นสิบ woon_555

(//me โดนท่านโซโนคาเงะฟรีคิกจากหนามแดงไปนิวยอร์ก g#021)

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ไปเรียนมาจนลบทิ้งไปแล้วนะเนี่ย เอามาไร้ประโยชน์

หรือว่าจำผิดเพราะว่ามันยังเรียนไม่ได้ เคยเหมือนจะเรียนมาแ้ล้วนะ แล้วมันรกมากเลย เลยลบทิ้งไป

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."