GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตกลงคุญทีมงานที่เคารพ จะเข้ามาตอบกระทู้ที่ข้าน้องถามไหมครับ

ExCuseMe

• Full Member
เรื่องวุ้นเมเปิ้ลก้อย่าลืมซะละ   เรื่องนี้ผมเคยพูดไปเป็นเดือนๆละ จะ 3  เดือนละมั้ง   ยังเงียบ ก้จะคอยดู  เเล้วก้ไม่ใช่เเค่วุ้น  เมเปิ้ลนะ  ไผ่เขียวอีกตัว เเต่ก่อนเเมพ มันมีโคดเยอะ ตอนนี้ เเทบหาตัวไม่เจอ อยากทราบว่าเเมพนั้นมีไผ่เขียวกี่ตัวคับ   5 ตัวกับ มินิไผ่ 1 หรือป่าว อยู่กัน เป็น ชนกลุ่มน้อยดีนะ ทั้งเเมพ    woon_5555

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com

หากเป็นไอดีที่เก่ายังไงเบื้องต้นลอง แจ้ง support มาก่อนนะครับ และโทรติดต่อมาคุยกับผมโดยตรงเพื่อทำการสอบถามข้อมูลของไอดีครับ

โอเคครับพรุ้งนี้ตอนบ่ายผมจะโทรไปครับ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
เรื่องวุ้นเมเปิ้ลก้อย่าลืมซะละ   เรื่องนี้ผมเคยพูดไปเป็นเดือนๆละ จะ 3  เดือนละมั้ง   ยังเงียบ ก้จะคอยดู  เเล้วก้ไม่ใช่เเค่วุ้น  เมเปิ้ลนะ  ไผ่เขียวอีกตัว เเต่ก่อนเเมพ มันมีโคดเยอะ ตอนนี้ เเทบหาตัวไม่เจอ อยากทราบว่าเเมพนั้นมีไผ่เขียวกี่ตัวคับ   5 ตัวกับ มินิไผ่ 1 หรือป่าว อยู่กัน เป็น ชนกลุ่มน้อยดีนะ ทั้งเเมพ    woon_5555

ผมว่าตอนนี้อาจจะมี20ตัวนะ เมือก่อนมี80-100มั้ง ทั้งไผ่ทั้งเมเปิ้ล

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • Jr. Member
  • **
  • iFrozen mini โมบาย

ผมว่าตอนนี้อาจจะมี20ตัวนะ เมือก่อนมี80-100มั้ง ทั้งไผ่ทั้งเมเปิ้ล
วุ้นเมเปิ้ล ยังเท่าเดิม แต่ไผ่เขียว ต้องลองไปแมพป่าไปค่ะ เกิดเยอะอยู่นะ ทั้งไผ่เดือด ไผ่เขียว ไผ่แก่ ยากูด้า  g#019
ดาบคู่!!!