GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เจ้าสังเวียนโกงแต่GM ไม่สนใจหมายความว่าไง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
โห วิธีแก้เจ้าสังเวียน มีเยอะนะ แทบจะทุกอาชีพเลยที่แก้ได้
ปัญหาคือ ทำเป็นรึ่ป่าว ลองหาทางแล้วหรือยัง ไม่ใช่ว่าลองครั้งเดียวตามที่เขาบอกมา
แล้วแก้ไม่ได้ บอกมันไม่มีวิธีแก้ซะอย่างนั้น [กากเองอะแล้วแหละ]

แล้วใช่ว่าจะไม่มีคนแก้ทางอาชีพนี้ก็ได้  ก็เห็นมีถมเถเลย ที่ไม่ได้เดือดร้อน
เพราะว่าเขาเล่นอาชีพของเขาเป็น รู้จักหาวิธีแก้ไม่ใช่โวยวายขอปรับลูกเดียว

สรุปง่ายๆ กากเองนั่นแหละ  g#014

pitipat54884

• Newbie
  • *
ไปเล่น จ้าวสังเวียน  ซะ  จะได้ไม่บ่น
สายต่อยหนักกว่าจะโหดได้  เวลก็ลำบาก เล่นซะแล้วจะรู้ว่ามันโกงไหม

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • Jr. Member
  • **
 g#035 สายที่โกงสุดมันต้องสายดาเมจม่วงเซ่ !! สายต่อยไวอ๊า !!  นี่สิโกง #ผิดเรื่อง

อ้อ ! สำหรับผมไมไ่ด้เล่นจ้าวนะ เล่นขุนศึกกับวิซาร์ด (สายแบทเทิลเมจเต็มตัว) อ่ะนะ  เลยไม่เดือดร้อนสักเท่าไร

เพราะยังไง "เทพนักสู้" ก็ "ไม่อาจทะลุป้องกันได้"

ปล. ถ้าจ้าวเทพจริงๆ เซิฟอวตารที่ไม่มีแบทเทิลคงมีจ้าวให้ตบทั่วบ้านเมืองล่ะ เล่นเก็บๆไว้กันทั้งนั้น

ปลล. ถ้าแพ้ เราก็คิดสู้ต่อสิครับ ! ถ้าแพ้ร้อยครั้ง สู้พัน ก็แพ้พัน ค่อยมาว่ากัน

ปลลล. อยากรู้ว่าเจ้าของกระทู้เล่นอาชีพอะไรฮะ  ถึงบอกว่าเทพอสุราโกงสุดๆ ?

Freedom.01

• **
ทำไมเท้าหลบ 98 มีไม่ใช้ วิ่งเร็วดีจะได้หนี ถนัดๆหน่อย เขาใช้กันทั่วบ้านทั่วเมืองและ5555 ถ้าสู้ไม่ได้ฆ่าไม่ได้ก็ไม่ต้องไปยุงกะมันก็จบ นี้และคือทางแก้ ของผม ถ้ากลัวแพ้มัน ก็หนี หรือเลี่ยงมันไปเลย อะไรก็ว่าากันไปจะชนกะมันทำไม ยอมหนีดีกว่า ดีกว่าเขาหาว่า กาก นะ เอ้อ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ลุงอ้วน

• Full Member
มาดูเจ้าของกระทุ้เล่นดีกว่า เบอระเบิด+สาป แล้ว กายผอบ ระเบิดออกมาตี แล้วระเบิดคลั่งหมดก็เข้าเมืองไปเตรียมความพร้อม แล้วก็ออกมาซ้ำๆอีก นี่ก็เป็นวิธีแก้ที่ไม่เลวนะ  g#004

Mobil'z

• **
ขอโทษทีตัวหลักผมไม่ใช่เจ้าสังเวียนหรอกครับ ถ้าได้ลองเล่นลองสู้ด้วยตัวเอง จะรุ้ว่ามันแก้ทางได้ง่ายมาก

เซิฟสวรร ลงแต่แบท ทางแก้มันก้มีอยุ่
ผมไม่ได้ว่าไรน่ะ= =
แต่PK นอกเมือง ต่างกับ แบทหลายขุม ครับ
 -o- PK ท้านอกเมือง ทางแก้ สุ้กับ จ้าวมันน้อยมีบางอาชีพที่จะแก้ทางได้แต่ก็ไม่ เท่าได้ผลเท่าไหร่
เพราะจ้าวส่วนไหญ่ = =ต่อยแล้วก็วาป ทีนี้ก็= = ตายรอพระชุบ
คือมันหงุดหงิดใจตรงนี้แหละฮ่าๆ ไม่มีไรละ
 #038 #038

แล้วไม่คิดหรอ ถ้าปรับอีก สวรรค์จากจ้าวที่มีทางแก้อยู่แล้ว มันจะไม่มีทางชนะอาชีพอื่นเลย   อย่าคิดแต่เซิฟตัวเองสิ

เซิฟอื่นเค้าก็เล่นเหมือนๆกัน -"-  ไม่ใช่ว่าสวรรค์มีแบทแล้วแก้ทางได้อย่างเดียว อ้างไปมั้ย ยังกะPK ไม่มีแบทเทิล
 woon_huh woon_huh

' นายมันบ้า

Mobil'z

• **
ขอโทษทีตัวหลักผมไม่ใช่เจ้าสังเวียนหรอกครับ ถ้าได้ลองเล่นลองสู้ด้วยตัวเอง จะรุ้ว่ามันแก้ทางได้ง่ายมาก

เซิฟสวรร ลงแต่แบท ทางแก้มันก้มีอยุ่
ผมไม่ได้ว่าไรน่ะ= =
แต่PK นอกเมือง ต่างกับ แบทหลายขุม ครับ
 -o- PK ท้านอกเมือง ทางแก้ สุ้กับ จ้าวมันน้อยมีบางอาชีพที่จะแก้ทางได้แต่ก็ไม่ เท่าได้ผลเท่าไหร่
เพราะจ้าวส่วนไหญ่ = =ต่อยแล้วก็วาป ทีนี้ก็= = ตายรอพระชุบ
คือมันหงุดหงิดใจตรงนี้แหละฮ่าๆ ไม่มีไรละ
 #038 #038

แล้วไม่คิดหรอ ถ้าปรับอีก สวรรค์จากจ้าวที่มีทางแก้อยู่แล้ว มันจะไม่มีทางชนะอาชีพอื่นเลย   อย่าคิดแต่เซิฟตัวเองสิ

เซิฟอื่นเค้าก็เล่นเหมือนๆกัน -"-  ไม่ใช่ว่าสวรรค์มีแบทแล้วแก้ทางได้อย่างเดียว อ้างไปมั้ย ยังกะPK ไม่มีแบทเทิล
 woon_huh woon_huh

ส่วนตัวไม่ได้เล่นเผ่าอสุราเลย ออกความเห็นเฉยๆ  woon_o_o woon_o_o

' นายมันบ้า