GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เจ้าสังเวียนโกงแต่GM ไม่สนใจหมายความว่าไง

♥ ถั่วงอกเจ้าฮะ ♥

• Jr. Member
  • **
เจ้าสังเวียน มันโกงเกินไปมั้ย เทพนักสู้เข้า100% ไม่สนหลบหลีก ป้องกัน ความต้านทานใดๆ จะมอนหรือคนตีเข้าเท่ากัน ตีมอน100k คนก็100k อาชีพไหนจะรอด ไม่ใช่แค่ตีแรงและไว ยังเลือดเยอะ ป้องกันเยอะอีกด้วย สมองทำด้วยอะไรคิดความเท่าเทียมได้แค่นี้ เห็นเขาลือกันว่าจะมี C3 มันจะเกินไปปะ แค่ไม่C3 ก็ยังเป็นแสน มีจะไม่ถึงล้านหรอ แล้วพวกที่เติมเเงินเล่น ทุ่มทุนไปมากๆเพื่ออาชีพี่ตัวเองชอบและเล่นอยู่ เช่นวิ เบลด เบอ แอส พวกนี้มันจะรอดกันไหม คิดถึงพวกเล่นก่อนบ้างว่ามันหมดเงินไปกี่บาท ไม่ใช่เอาเจ้าสังเวียนมาใหม่ออกตัวแรงแบบนี้ คนที่มันเสียเงินมามากมันท้อที่จะเล่น ให้ตายเหอะ ไปตายไปGm เขาเรียกร้องแค่ไหนไม่ยักจะสนใจปรับปรุงใหม่ ไม่สนใจจะมาเข้า่อ่านบอร์ด นั่งทับไข่ยุนั่นล่ะ คนเขาเติมเล่นเบื่อบริษัท เงิาเข้าบึ้มๆ แต่นี่ไม่ตามใจลูกค้าสักนิด หน้าเลือดเอ้ย!! ห่วยแตก g#040(ไม่ใช่แค่ผม1คนที่จะหงุดหงิดแบบนี้ มีอีกเป็นพันๆที่ต้องเจออย่างนี้ เขาหงุดหงิดเหมือนกัน)

3eCausez

• Full Member
ลองมาเล่นเจ้าดูครับ แล้วจะรุ้วิธีแก้ทางเจ้ามีเยอะมาก

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
จ้าวสีงเวียนเก่งยังไง แล้วไอ่ที่ว่าไม่คิดพลังป้ิองกันนี่มันยังไง มันต่อยเก๊งก็มีนะต่อยผมเข้าก็ไม่นอนก็มีหายไปนิดเดียว

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • **
มันก็มีกระทู้บอกวิธีรับมือนี้นา

แต่สำหรับผมคิดว่า
มันไม่ค่อยน่าเชื่อ อ่ะนะ
บอกทำได้ครับๆ
มันก็ไม่เห็นมีตัวอย่างเลย
เหมือนดีแต่ปากน่ะ
อืม มันอาจแรงไป
แต่ผมว่า มันเหมาะล่ะ

พิมพ์มาต่อให้ยาวเท่าไร
ผมว่าไม่สู้ทำให้ดูหรอก

บอกมันง่าย ทำอย่างนี้นะ
ตามด้วยอย่างนี้
อืม ถ้ามันง่ายจริง
ทำไมมันยังมีปัญหาอีกล่ะวะ

เอาเป็นว่าจะรอดูต่อไป
ถ้ามีกระแสว่าแรงอีก
มันก็ไม่น่าไว้ใจ เข้าไปใหญ่ล่ะ

"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
แบบนี้แหละดีแล้ว  อย่าเอาไรเยอะ เดี๋ยวจะเยอะมากกว่านี้

ลุงอ้วน

หลบได้ ป้องกันได้ เค้ารุ้กันหมดแล้ว มันเก่งขนาดนั้นไม่เล่นดู ไม่เข้าใจ ทำไมชอบคิดว่าอาชีพตัวเองเก่งสุดหรอ  g#006

• **
ที่ดูๆเหมือนจะมีแต่พวกที่เล่นนะมาบอกว่า มีทางแก้ บอกเป็นร้อยๆครั้งก็เหมือนเดิมนะ ถ้าจะมาเทียบอะ วิธีแก้ มันยากกว่าที่จะโดนต่อยตาย โดนต่อยตาย95% ส่วนทางแก้มันคงจะแค่5%เองล่ะมั้ง ทำไม ค้าน กลัวเจ้าสังเวียนที่ตัวเองเล่นโดนปรับหรอ เดือดร้อนจัง

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• **
แกได้สู้มันกี่ครั้งกันล่ะ
ถึงมาตัดสินว่ามันเก่งที่สุดกันน่ะ
แกโดนมันฆ่าแค่ครั้งเดียว
แกก็ไม่มีสิทธิไปฆ่ามันคืนเลยเหรอไงกัน

แกน่ะ โดนฆ่าอยู่ฝ่ายเดียวอย่างงั้นเรอะ
ก็ไม่ใช่นี้ แกโดนฆ่าก็ลุกขึ้นมาฆ่ามันให้ได้
ถ้าหมดปัญญาฆ่ามันแล้วล่ะก็
แกก็ค่อยมาบอกล่ะกัน
ว่ามันแพ้ยังไง

"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

3eCausez

ขอโทษทีตัวหลักผมไม่ใช่เจ้าสังเวียนหรอกครับ ถ้าได้ลองเล่นลองสู้ด้วยตัวเอง จะรุ้ว่ามันแก้ทางได้ง่ายมาก

Freedom.01

• **
ผมก็ตามเรปบน โทดทีพอดีผมไม่ได้จ้าวสังเวียนเป็นตัวหลัก แต่ดูแล้วมันก็มีทางแก้อยู่ อยู่ที่ ว่า คุณไว้กว่าหรือ เขาไว้กว่าแค่ นั้นเอง วัดกันที่ความเร็วและ

#038 #038 #038 #038 #038 #038 #038

Slipknot

หลบได้ ป้องกันได้ เค้ารุ้กันหมดแล้ว มันเก่งขนาดนั้นไม่เล่นดู ไม่เข้าใจ ทำไมชอบคิดว่าอาชีพตัวเองเก่งสุดหรอ  g#006

หลบเยอป้องกันได้55 จิงหรอ ?
พะแสง 10 แม่นเ จ้าว 0 ทำไมต่อยพะร่วง g#025 g#025

= =ไม่อยากเถียง สำหรับพวกที่เก่งกับอาชีพโกงๆ
ไปดีก่า

Slipknot

ขอโทษทีตัวหลักผมไม่ใช่เจ้าสังเวียนหรอกครับ ถ้าได้ลองเล่นลองสู้ด้วยตัวเอง จะรุ้ว่ามันแก้ทางได้ง่ายมาก

เซิฟสวรร ลงแต่แบท ทางแก้มันก้มีอยุ่
ผมไม่ได้ว่าไรน่ะ= =
แต่PK นอกเมือง ต่างกับ แบทหลายขุม ครับ
 -o- PK ท้านอกเมือง ทางแก้ สุ้กับ จ้าวมันน้อยมีบางอาชีพที่จะแก้ทางได้แต่ก็ไม่ เท่าได้ผลเท่าไหร่
เพราะจ้าวส่วนไหญ่ = =ต่อยแล้วก็วาป ทีนี้ก็= = ตายรอพระชุบ
คือมันหงุดหงิดใจตรงนี้แหละฮ่าๆ ไม่มีไรละ
 #038 #038

魔境傳說

• ชื่อ DwarD_4545 , PK
  • Newbie
  • *
  • ลอง Copy and Search เดี๋ยวก็รู้
นี่ อย่าคิดว่าเทพนักสู้อสุรามันเทพอย่างเดียวสิ บางคนเทพนักสู้แค่ 10K เองไม่ได้เป็นแสนเสมอไปหนิ แต่ผมก็เคยชนะจ้าวสังเวียนมาบ้างแหละ เพราะถ้าคุณอยากจะฆ่าได้คุณก็แค่มีความเร็วหน่อย เป็นแอสก็โป๊ะเยอะๆหน่อย ถ้ามันทุบเป็นแสน แอสก็ทุบโป๊ะเป็นแสนเหมือนกันแหละ วิแค่พสุราทะลายซัก 9 รอบก็เดี๊ยงละ วอก็สาปเอา เพราะหน้าเว็บอสุราก็บอกไว้ว่า ข้อเสียจ้าวสังเวียนคือ แพ้คำสาป พลังป้องกันน้อย เบอก็ใช้สกิลสับ 1 รอบก็เดี๊ยงละ เบลดก็ดาบพิโรธ พาลาก็กระโดดเอา เพราะถ้ามันจะเทพนักสู้ใส่ มันก็ทำไม่ได้อยู่แล้ว ชาร์ปก็อาจจะแพ้ได้ ยิงไปแหละ หรือจะใช้กับศรวายุก็ได้ เทรก็ศรอัสนีบาตให้มันมึนไปก่อน แล้วเชียร์ จากนั้นก็ยิงตามสบาย พระอาจจะแพ้บ้าง แต่ยิงลำแสงเทวะไปหลายๆรอบเลย จ้าวสังเวียนเดี๊ยงแน่ เซนก็ยิงประณีตไป แต่เวลเยอะๆหน่อยก็ดี จะได้ตีแรงๆ
สีที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก 3 อันดับ

อันดับ 1 สีเขียว
อันดับ 2 สีฟ้า,น้ำเงิน
อันดับ 3 สีขาว

• **
พูดมาได้ว่าลุกขึ้นมาฆ่ากลับ ง่ายก็ดีสิ เลือดเยอะ ป้องกันยังจะเยอะ ข้อเสียหายไปไหน มีแต่ข้อดีหรอเจ้าอะ เร็ว แรง แกร่ง เลือดเยอะ ดีเลไว ยิ่งมีเท้า98มา เข้าทางเลย ดูอีกแง่เหมือนกับจีแอบเล่นเกมไงงั้น ปรับให้ตัวเอง โกงกันเห็นๆ ส่วนใหญ่ก็มีแต่พวกเล่นนี่ล่ะ มาเถียงทางแก้ กว่าจะแก้ได้ตายกี่รอบคิดปะ สมอง..