GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 มันก็อยากได้กันทุกคนละครับ เพราะมันเป็นแรร์ไอเทม  ทุกคนทุกเซิร์ฟอยากได้หมดละ  ก็แล้วถ้าให้เอามาขายตามสะดวกซื้อมันจะมีค่าต่างอะไรกับใบไม้แปะหัวอันนึงหรือหมวกธรรมดาๆสักใบที่หาได้เกลื่อนกลาด   

สำหรับหูเอลฟ์ผมบอกตามตรงว่ามันก็มีความสวย แปลก แต่ในความรู้สึกผมมันสวยงามสู้หมวกแจกโค๊ตลงทะเบียนฟรีบางอันยังไม่ได้เลยครับ แต่หมวกแจกบางคนก็ไม่มีน๊ะ แต่ก็ไม่ค่อยเห็นคนใส่กันทั้งๆที่มันก็สวยหรือเท่และแปลกไม่ได้แพ้กันกับหูเอลฟ์เลยสักนิด  แต่ที่ไม่ใส่เพราะมันหาง่าย จำนวนเยอะ  ไม่เท่  ไม่แปลกตาเพื่อนฝูง เชย พื้นๆ  ไม่เตะตา

ถ้าลองเอาหูเอลฟ์ - แว่นแดง ขายแบบสะดวกซื้อกัน ให้สนองความอยากได้กันทุกคน  ผมว่าต่อไปก็คงไม่มีใครใส่เหมือนหมวกแจกหรือหมวกจากกิจกรรมเช่นกัน เพราะมันไม่แปลก ไม่เท่  ไม่หายาก  เดิมๆ เกลื่อนกลาด

อย่างน้อยๆหูเอลฟ์และแว่นแดงก็เป็นแรร์อมตะแฟชั่นมานานมาก มันยังเป็นของที่ไม่เกร่อจึงยังคงคุณค่า  แต่เค้าก็มีจัดมาขายตามโปรโมชั่นอยู่น๊ะ  เดี๋ยวก็คงจะมีจัดมาให้อยู่ละครับ แต่คงไม่มากมายขนาดว่า ใครต้องการและมีเงินจะได้ครอบครองกันหมด ก็ต้องไปลุ้นเสี่ยงดวงกันดู  หรือเอาลงแลกพอยก็ยังได้ 555+ 

แต่ส่วนตัวผมไม่ซีเรียสเลยว่ามันจะเยอะ จะเกร่อ จะหายาก เพราะมันแค่แฟชั่น ไม่ได้มีความสามารถกระทบต่อการเล่นแต่อย่างใด มีเท่าไหร่ก็ช่างมัน  สนแค่ที่มาของมันที่เคยบอกว่ามี  ยังมีอยู่ให้ได้จริงรึเปล่าแค่นั้น เพราะมันก็ยังมีความอยากได้ อยากลุ้นอยู่เหมือนกัน  g#004

~icez~...(ไอซ์)

• ไม่เก่งมาก แต่อยากโชว์
  • Jr. Member
  • **
  • Icez"za narak. Inw
ใส่กากซาก้เท่แล้วครับ g#024 g#024
ส่วนหูเอาหูกระต่ายพอ g#024
เปลือง
ชื่อเล่นชื่อ ไอซ์
ชื่อในเกม พิมยาก
ของที่ใช้ เซตอินทรีย๋
สกิลที่ชอบ ขอเวลา
หน้าตา ดีมากๆครับ
สเปคผู้หญิง ขสมอ.

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
เอามาเปิดกล่องสุ่มเป็นเทศกาลเเบบเดิมก็ดีนะ เเบบ ย.ยุ่นไรพวกนี้

ไม่ใช่ว่าไม่อยากได้นะ

อะไรที่ได้มายากๆเราจะรู้สึกว่ามีค่า

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

~๐ Ryan ๐~

สำหรับผมตอนนี้มันเหลือของมีค่าแค่ 2 ชิ้นคือ หมวกพิคาต แหวนประจำอาชีพ 
หมวกจากราคา 500  แต่ปีที่แล้วทีมงานสามารถทำให้มันกลายเป็นอันละ 25000 บาท+ ได้  การตลาดเค้าเจ๋งจริง
ส่วนหูเอลฟ์ แว่นแดงก็ไม่ได้ต่างจากหูแมวขาว หูหมีขาว มันก็หายากเหมือนกัน

g#005 g#005 g#005

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
ขาย หูเอล. 3 เค   woon_555

3000 บิลล่า เดลเลย

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

yanapat (พีกกี้)

• Newbie
  • *
 woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt
มันก็พูดได้ละคะสำหรับคนที่มี หูเอลฟ์ VS แว่นแดงอยู่แล้วอ่ะคนเค้าไม่เคยมีเค้าก็อยากได้บอกตรงเลยถึงจะเอามาวางขายในอคาเดมี ยังงัยก็ไม่มีตกต่ำหรอกคะของแบบนี้คนที่ซื้อมา 200-300 เอ็มก็กลัวเสียเปรียบนั่นละคะประเด่นเห็นใจคนที่เค้าไม่เคยมีบ้างเถอะคะอิชั่นนี้ละคนหนึงที่เล่นอสุราเติมเงินมาเป็นเหมื่นแล้วเสี่ยงดวงกับ ย.ยุ้น ก็ไม่เคยได้เล่นมา 3 ปีละเปิดกล่องสุ่มหมวก 20 กล่องก็ไม่เคยได้ได้แต่หมวกกาก ***พูดให้คัยฟังวะเนีย*** พูดไปสองไพเบี้ยนิ้งเสียตำลึงทอง  woon_shock woon_shock woon_shock woon_shoc
 g#043 g#043 g#046 g#043 g#043

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
น่าสงสารน้องคนนี้ ท่าทางอยากได้มากจริง ทุ่มทุนสร้างด้วย  g#043

ไม่ใช่ว่าคนมีอยู่แล้วจะไม่เข้าใจคนไม่มี คนที่อยากได้น๊ะครับ แต่กำลังจะบอกว่า ถ้าเอามาให้ได้กันขนาดนั้น เอาลงขายซื้อได้ตามสะดวกซื้อ หรือเอาสุ่มแจกทีละมากๆ ผมเชื่อเลยว่าถ้าวันนั้นมีจริง ตัวคุณเองก็ไม่อยากได้มันแล้วละครับ 

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ระบบประมูลมีไว้ทำหอยอะไร อยากลดเงินในเกมส์ไม่ใช่หรอ เปิดทั้งบิลล่าและโซลไปเลยปะ หมดเรื่องหมดราว ได้ประโยชน์ทั้งสองฝ่าย  g#037

micky123

• Newbie
  • *
อย่าว่างขายเลยครับ ผมเองน่ะเป็นคนนึงที่ไม่มี

แต่ก็ไม่อยากจะให้ไอเทมที่มันเป็นแรร์มานานแล้วแบบนี้ มาขายกันง่ายๆ มันเสียคุณค่าหมดครับ

แล้วที่บอก350เอมไม่มีตังซื้อ ถ้าขยันเล่นซะอย่าง มีแน่นอนครับ เกมส์นี้ช่องทางรวยเยอะ