GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถ้าเรื่องหมวก MOL หน่อยคะ

♂♥yanapat♥♂

• Newbie
  • *
  • acer
 woon_cry ทำมัยหมวก MOL ไม่สามารถห่อได้อ่ะคะมีกะเค้าอยู่ 1 ใบทั้งที่ซื้อมาเป็นห่อเหลืองแต่จะเอาไป g#046ห่อให้เพื่อนกลับห่อไม่ได้ซะงั้นแลกเปลี่ยนก็ไม่ได้เป็นเพราะอ่ะไรคะตอบทีนะคะ  woon_sad2

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ทีแรกก็แลกเปลี่ยนได้ค่ะ แต่น่าจะถูกแก้ไขแล้ว
หมวกที่เขียนว่าที่ระลึกแลกเปลี่ยนซื้อ-ขายไม่ได้ เป็นแค่ที่ระลึกจริงๆนะจ๊ะ

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ขอขอบคุณคุณ first@lonely ที่มาตอบให้ครับ

woon_sunny (กำลังจะตอบเลย)  woon_sunny

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ขอขอบคุณคุณ first@lonely ที่มาตอบให้ครับ

woon_sunny (กำลังจะตอบเลย)  woon_sunny

เปลี่ยนคำขอบคุณเป็นอย่างอื่นได้ไหมคะ

♂♥yanapat♥♂

• Newbie
  • *
  • acer
ทีแรกก็แลกเปลี่ยนได้ค่ะ แต่น่าจะถูกแก้ไขแล้ว
หมวกที่เขียนว่าที่ระลึกแลกเปลี่ยนซื้อ-ขายไม่ได้ เป็นแค่ที่ระลึกจริงๆนะจ๊ะ
g#043 g#043ขอบคุณนะคะสำหรับคำตอบ g#043 g#043

♂♥yanapat♥♂

• Newbie
  • *
  • acer

g#043 ถามอีกนิดหนึงคะแล้วตอนนี้ในตลาดไซร์เรายังเห็นเค้าขายกันอยู่อ่ะคะ เซิฟ PK อ่ะคะ g#043

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
อาจเป็นไปได้ว่าผู้เล่นบางท่านได้ห่อไว้ก่อนที่จะมีการปรับแก้ครับ

♂♥yanapat♥♂

• Newbie
  • *
  • acer

g#043 ถามอีกนิดหนึงคะแล้วตอนนี้ในตลาดไซร์เรายังเห็นเค้าขายกันอยู่อ่ะคะ เซิฟ PK อ่ะคะ g#043
g#039 g#039 g#039 ขอบคุณคร่า  g#039 g#039 g#039

pongza57

• Newbie
  • *
ผมมีวิธีครับเราต้องเป็นหัวกิลแล้วให้คนที่เราจะเดลให้เป็นรองกิลหรือหัวก็ได้แล้วแต่จะสลับกัน แล้วมันก็จะเดลได้ครับ (ผมโด้หมวกงานจากตัวเพื่อนมาเยอะแยะเลย woon_555)

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
แลกเปลี่ยนได้กิลได้นะครับระหว่างหัวกิลกับรองกิล woon_555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ