GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ก็ยังอยากได้สีผมกะทรงผมประมาณนี้อยู่ดี [ต่อ] -/\-

.P a t c h a :)

• Full Member
สวยดีครับ ผมจะนำเรื่องเข้าที่ประชุมให้ครับ ถ้าทำได้คงต้องรอคิวกันยาวๆเลยละ ตอนนี้ของใหม่ๆ รอคิวเข้าเกมอสุราเพียบ  woon_yes

คราวก่อนก็แบบเนี้ย
แล้วก็หายเข้ากลีบเมฆ
 #038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

~ ทวนกระแส - -" ~

• นานาจิตตัง
  • Newbie
  • *
  • No Violence !!!
สวยดีครับ ผมจะนำเรื่องเข้าที่ประชุมให้ครับ ถ้าทำได้คงต้องรอคิวกันยาวๆเลยละ ตอนนี้ของใหม่ๆ รอคิวเข้าเกมอสุราเพียบ  woon_yes

ถ้าจะทำ....ก็จะรอ  g#001 g#001

ขอบัตรคิวล่วยนะ จะได้รู้ว่ามีคิว g#019 g#019

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)