GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ก็ยังอยากได้สีผมกะทรงผมประมาณนี้อยู่ดี [ต่อ] -/\-

♡.Khun MINK'z.♡_.

• รักฉัน...อย่าคิดถึงฉัน
  • Jr. Member
  • **
  • กาลครั้งหนึ่ง...นานมามากแล้ว
อยากได้แบบนี้บ้างไรบ้างอ่ะค่า
พิจารณาแล้วดำเนินการด้วยนะคะ
เล่นเกมส์นี้มาตั้งแต่ โปรเจ็ควัน
บทที่1กองกำลังพิทักษ์เซาเทิร์นไชน์นู่น ก็เล่นมาเรื่อยๆ
และที่จำได้คือก่อนจะเลิกเล่นไปพักใหญ่เพราะต้องไปเรียนต่อ
ก่อนจะเลิกสีผมกะทรงผมก็คือสีเดิมๆๆนั่น
หายไปประมาณ 3-4 ปี มั้ง
กลับมาเล่นอีกครั้งเมื่อต้นปี
มันตื่นเต้นดี มีอะไรใหม่ๆเยอะ เลย
แต่มาดูทรงผมนี่สิ ถ้าจำไม่ผิด มีเพิ่มมาไม่กี่ทรงเอง
เห็นใช้กันบ่อยก็ทรง13แค่นั้นอ่ะ[13หรือเปล่าหว่า]
ไอ้ที่จุกๆนั่นน่ะ กะสีผมสีชมพู
ตัวเองก็ใช้เหมือนกันแทบจะทุกตัวเลย
อยากได้อะไรที่ใหม่ๆหน่อยนะคะ
รู้สึกว่าจะเคยมีคนเสนอทรงผมไปบ้างแล้ว
พิจารณานานมากเลย หุหุ
ก็เลยทำแบบที่ตัวเองอยากได้มาให้ดู
ตอนนี้เรียนจบแล้ว
มีงานมีการทำ มีกิจการเป็นของตัวเอง
มีตังแล้ว มีเยอะด้วย ห้าห้าห้า
มีอะไรใหม่ๆมาให้เดี๊ยน บริหารตังในกระเป๋าหน่อยสิเคอะเวลาทำงานเหนื่อยๆก็อยากมีอะไรไว้คลายเคลียดบ้างไรบ้าง
มันก็อยากเห็นอะไรสวยๆงามๆ น่ารักๆ เดินได้ g#004
เพราะปกติเวลาเครียดๆจะนั่งเล่น X O คนเดียว g#015
ที่เลือกกลับมาเล่นเกมส์นี้เพราะตัวละครมันน่ารักดี
เห็นแล้วชอบและอีกอย่างอยากสนับสนุนคนไทยด้วย
แต่บางครั้งมันจำเจมันก็ทำให้คิดว่าเราควรเลิกเล่น
หรือว่าเล่นต่อเรื่อยๆเพื่อรอเค้าพัฒนาให้ได้แบบที่เราต้องการ
แต่ก็เข้าใจนะคะ ว่าอาจจะสนองความต้องการของใครๆไม่ได้ทั่วถึง
แต่น่าจะมีอะไรที่น่าดึงดูด น่าค้นหามากกว่านี้หน่อย
อย่างสีผมกะทรงผมนี่ก็อย่างนึง แฟชั่นบ้างไรบ้าง
ไม่อยากกลับไปเล่น X Oแล้วง่ะ  g#017
เหอๆพร่ามมาซะเยอะ เหนื่อย นอนดีกว่า g#018 g#018

g#017 g#017 g#017

Love is when you have 100 reasons to leave someone,
but you still look for one reason to fight for them.

• **
  • กาลครั้งหนึ่ง...นานมามากแล้ว

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

• **
g#004 g#004 g#004 อัดอั้น บ่นซะยาวเลย

Love is when you have 100 reasons to leave someone,
but you still look for one reason to fight for them.

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
เหมือนจะเคยมีคนเสนอไปแล้ว (มากมาย) หลายแบบ
แต่ก็หายแว็บไปในก่อไผ่  g#015

Pnp. Clp.

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

• **

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...

• **
woon_shock woon_shock  ทำทรงของผู้ชายมาให้ดูมั้งสิ

อ่าจ้า g#017

CacAloz

สวยดีครับ ผมจะนำเรื่องเข้าที่ประชุมให้ครับ ถ้าทำได้คงต้องรอคิวกันยาวๆเลยละ ตอนนี้ของใหม่ๆ รอคิวเข้าเกมอสุราเพียบ  woon_yes

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
น่ารักม้ากกกกกก กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด >w<.

อ่านกระทู้นี้แล้วมีความรู้สึก เหมือนท่านเหมียวมาเองแฮะ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **
สวยดีครับ ผมจะนำเรื่องเข้าที่ประชุมให้ครับ ถ้าทำได้คงต้องรอคิวกันยาวๆเลยละ ตอนนี้ของใหม่ๆ รอคิวเข้าเกมอสุราเพียบ  woon_yes

ถ้าจะทำ....ก็จะรอ  g#001 g#001