GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ระวัง !!! ของปลอม :•: Return The Company :•:

♥ ถั่วงอกเจ้าฮะ ♥

• Jr. Member
  • **

สังเกตที่ตัว :•: ข้างหลังนะ ห่างกว่าของจริง

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

สังเกตที่ตัว :•: ข้างหลังนะ ห่างกว่าของจริง
ของจริงกดครั้งเดียว ของปลอมกดสองครั้ง woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
ถ้าไม่บอกไม่รู้นะเนี่ย ว่าแตกต่างกัน ช่างสังเกต จริงๆ

~U~

• **
 g#016555 วันนี้ผมก็เจอบังอาจปลอมเป็นรีเทินยังไงก็ของเก๊ จะวิ่งไปฆ่าซะหน่อยมันวิ่งเข้าวาป ปลอมมาได้
หน้าไม่อายจริงๆ

• **

ที่ก๊อปเพราะไม่มีสมองคิดเอง มั๊งง อิอิ woon_555

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ

.P a t c h a :)

ว่าละ ทำไม เกียน จัง

ของจริงเกรียนกว่านั้นเยอะ  g#004

พูดอีกกะถูกอีกนะลุง
 #038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
มองผ่านๆไม่รู้เลยนะเนี่ย
คงอยากให้มีคนเข้ากิลป่ะแล้วดูเหมือนอยู่กิลมีชื่อมั้ง

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

• **

ช่ายยยยยยยยยยยย !!!  woon_yes ของจริงเกรียนมาก  woon_sunny ขำๆฮาๆไปวันๆเนอะป๊าม๊า ฮ๊าๆๆ g#004

tach_tach123

• Newbie
  • *
วันนั้นโดนเรียกไปดูแต่เบลดคนนั้นไปก่อนฮ่าๆอดดูของจริงได้ดูแค่ภาพ woon_cry