GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความรู้สึกที่ได้จากสกิลใหม่ของผอบ....เล่าสู่กันฟังคับ...

โพลล์

ความรู้สึกที่ได้รับหลังจากการปรับสกิลผอบใหม่

รู้สึกดีกว่าทีคาดหวังใว้
40 (43%)
รู้สึกแย่ไม่เป็นตามที่คาดหวังใว้
32 (34.4%)
เฉยๆๆ
21 (22.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 86

ปิดการโหวต: มิถุนายน 21, 2012, 17:48:35

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
ได้ดีสุดสกิวนี้

นอกนั้นเวล 41 รอเวลลุ้นจ้า สกิวแรกได้เชียเยอะมาก สกิว 2 สดชื่น - -
"
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

nightjusmin

• Full Member
ได้ดีสุดสกิวนี้

นอกนั้นเวล 41 รอเวลลุ้นจ้า สกิวแรกได้เชียเยอะมาก สกิว 2 สดชื่น - -
"
โชคดีจังเลย ผมกำลังหาซื้อยุ ตอนนี้เจอแระในตลาด แต่คนขายๆแพงมวากกกกก(ไม่รู้หรอกหรอว่าตอนนี้ผอบเชียร์โชค+xxมันล้นตลาดมากแค่ไหน) กำลังต่อยุ พี่แกเล่นมุขมีคนให้แพงกว่าอย่างงู้นอย่างงี้ ผมสวนไปแล้วไม่ขายให้คนที่เขาเสนอให้แพงกว่าผมไปซะละ.....เงียบ 555+ รู้ทันน่ามุกนี้ เอ๊าออฟเดตแระ คนใช้บ่อย รู้ทันน่า เดวเขาขายไม่ออกก็ซิบกลับมาเองแหระ ตามสูตร เราก็นิ่งๆไปก่อน อย่าไปแสดงอาการให้เขาเห็นว่าเราอยากได้มาก เนียนเข้าไว้   g#037 g#037 g#037
/ปล.ใต้ภิภพ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
ดีใจด้วยนะคับ..สำหรับใครที่ได้สกิลสวยๆๆ...
ผมคนนึงก้อได้เชียร์โชคสวยๆมาหลายตัว จากผอบลิงกับกบ
แต่ที่ผิดหวังมากก้อผอบคลาส3น่ะ
อัศวิน2ตัว..ยากูด้า2ตัว..หมาไฟ2ตัว..ไม่ได้เชียร์ซักตัวเลย.....
ผิดหวังอย่างแรง...
    g#014 g#014 g#014

oh_RaymonDD

-TiDA-

• เข้าใจละ ว่าที่มึงเสือกกับกู มึงแค่อยากปั๊มกระทู้
  • Newbie
  • *
สกิลเน่าราบทุกตัว

ไม่มีดีเลยสักตัว ของใหม่

ของเก่าเน่ากว่าเดิม

ที่พอถูไถไว้ใช้ กลายเป็นเน่า

ที่เน่าอยู่แล้่ว เละเฟะตุ้มเป๊ะ          woon_angry

นี่แหละด้านมืดของกู

pop_999

ผมรู้สึกเสียใจคับ ผอบ ผม เชียร์ โชค เพิ่มโจมตี อยู่ดีๆ ก็กลายเป็น เชียร์ โชค พัฒนาแกร่ง เวงไหมละคับ เวลมาจน ได้ 98 แล้ว

เลวแท้ๆ ผมไม่ได้เต็มใจให้เปลี่ยนให้ผมเลย มายุ่งกับผอบผมทำไมฟะนี่  g#035

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
ผมรู้สึกเสียใจคับ ผอบ ผม เชียร์ โชค เพิ่มโจมตี อยู่ดีๆ ก็กลายเป็น เชียร์ โชค พัฒนาแกร่ง เวงไหมละคับ เวลมาจน ได้ 98 แล้ว

เลวแท้ๆ ผมไม่ได้เต็มใจให้เปลี่ยนให้ผมเลย มายุ่งกับผอบผมทำไมฟะนี่  g#035
แย่เลย..เสียใจด้วยนะคับ...
             ลิงผมก้อเหมือนกันน่ะ เชียร์โชคเพิ่มความเร็วเวล99 กลายเป็นเชียร์โชคดูดพลังงาน....
             เศร้าไปเลยผม...เสียดายเวลา
                    woon_hurt woon_hurt woon_hurt

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
^^

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
เมื่อก่อนผอบ เชีย โจมตีอย่างแรง พัฒนาการดิบ เวล 92 โป๊ะทีละ 1800 -2000  พอรีสกิล เป็นเชีย พัฒนาความคล่องตัว ดูดเลือด เลือดโป๊ 1200-1400 อยากจะร้อง g#002 g#002
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ได้ผอบดีสมใจอยากมา 1 ตัวก็พอใจและงานนี้ เชียสดโชค อุ้ยๆๆๆๆๆ #038 #038

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+