GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความรู้สึกที่ได้จากสกิลใหม่ของผอบ....เล่าสู่กันฟังคับ...

โพลล์

ความรู้สึกที่ได้รับหลังจากการปรับสกิลผอบใหม่

รู้สึกดีกว่าทีคาดหวังใว้
40 (43%)
รู้สึกแย่ไม่เป็นตามที่คาดหวังใว้
32 (34.4%)
เฉยๆๆ
21 (22.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 86

ปิดการโหวต: มิถุนายน 21, 2012, 17:48:35

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny
       ความรู้สึกผม....
       เก็งกำไรขายราคาไม่ถูกคับผอบ124ตัวได้สกิลใหม่มา ไม่รู้ขายราคาเท่าไหร่ดี...
       แต่ที่แน่ๆคือดีใจ ที่ได้เชียร์โชคมา12ตัว....
       คงต้องเก็บใว้เก็งกำไรอีกนานเลยยยย....
       แต่ก้อเสียใจพร้อมทั้งดีใจเพื่อนๆหลายๆคนด้วยนะคับ
       ที่ผอบเวล99 ได้ดีตามที่คาดหวัง และผิดหวังเกินคำว่าเสียใจ...
              g#031 g#031 g#031

Captain CHaRismaZ

• Newbie
  • *
ผมว่ามันก็ดีนะ ผอบมีสกิลใหม่ๆให้เล่น g#004
แต่ที่คนไม่พอใจคงเป็นที่ (ไม่เกินระดับของเจ้าของ) นี้ละมั่งครับ g#022

ผมว่ามันก็ดีนะ ผอบมีสกิลใหม่ๆให้เล่น g#004
แต่ที่คนไม่พอใจคงเป็นที่ (ไม่เกินระดับของเจ้าของ) นี้ละมั่งครับ g#022
ผมก้อว่างั้นนะ..ดูไม่จำเจดี
             สามารถเลือดคู่หูนำไปใช้งานได้หลากหลายดี..เสียอย่างเดียว..
             เสียดายผอบที่มีสกิลที่ลงตัวแล้ว..แต่โดนปรับเป็นสกิลอื่นที่ไม่อยากได้น่ะ...
             เสียดายเวลาที่พาเวลสูงๆๆๆ
                        g#014 g#014 g#014

-lบื่OlกรีEu-

• Jr. Member
  • **

ใช่เลย เซ็งเป็ดมากมาย  woon_cry

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
ต๊อดหนูเน่า tt' ลิง 95 เเปลงผี
สกิลกลายเปน เชียโชคดูดเอม ลูกเเม่ -0-!

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
เราคิดว่า ก็ดีไปอีกแบบนะ
กะจะเอาไว้แจก ไว้ขายถูกๆ
จะได้แบ่งกันเทพ อิอิ : )
BC4ever

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เพิ่มความเกรียนผอบ เอาเบลดไปตีทหาร โดนผอบดูดตายคาที่เลย(อนาจมาก ไม่เคยคิดว่าจะโดนผอบค่าตาย)
นี่คับ สกิลผอบใหม่ผม

ตีร้อยกว่า
โป๊ะเกือบ1Kแน่ะ

ผอบนี้ไม่คิดจะขายอยุแล้ว(อย่ามาซื้อล่ะ)

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
เซ็งจากเดิมเชียร์โชคเพิ่มโจม

กลายเป็นเชียร์โชคดูดเลือด g#014 g#014

เอาเถอะ

เขาอุส่าทำมาให้ละ

ทำใจรับละกัน

กลายเป็นเชียร์โชคดูดเลือด g#014 g#014

เอาเถอะ

ได้ดูดเลือดยังดีนะผมว่า..
             ลิงเวล99เชียร์โชคเพิ่มความเร็วผมซิ...
             กลายเป็นเชียร์โชคดูดพลังงาน..
             คิดเอานะ ว่าเลวร้ายแค่ไหน....
             สกิลนี้ใครเป็นคนคิดนี่ดูดพลังงาน....ไม่ไหวจะฮา
                    g#046 g#030 g#046 g#030

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
ู^
^
^
^
^
^
^
^
^
^
^

เรปบน สกิลF7 กะ F8 คือไรอะ

อีโมของเด็กเส้นครับ

เอาเถอะ

ได้ดูดเลือดยังดีนะผมว่า..
             ลิงเวล99เชียร์โชคเพิ่มความเร็วผมซิ...
             กลายเป็นเชียร์โชคดูดพลังงาน..
             คิดเอานะ ว่าเลวร้ายแค่ไหน....
             สกิลนี้ใครเป็นคนคิดนี่ดูดพลังงาน....ไม่ไหวจะฮา
                    g#046 g#030 g#046 g#030

ก็เพิ่มโจมตีผมไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่อ่ะครับ

นานๆกว่าผอบมันจะบับให้ทีนึง

ตอนนี้ผมทำใจและสนุกกับมันละ

เลี้ยงมาเองกับมือเลยนิเนอะ 555+

857946

• Newbie
  • *
เสียใจมาก ผอบราคาลง ซื้อมาตวละตั้ง100กว่าเอม เชีย+โชค แต่คนได้เยอะราคาลงแบบไวมาก

g#002 g#002 g#002
   เสียใจด้วยกับ...ไม่มีใครคาดคิดว่าผลจะออกมาเป็นแบบนี้...
   ผอบผม124ตัวผมรู้สึกดีนะกับสกิลใหม่ที่ได้รับ
   แต่เสียใจเป็นอย่างมาก
   คือผอบเวล99ลุ้นสกิลใหม่และผอบคลาส3 ที่เก็บใว้5ตัว
   หวังว่าจะได้สกิลเชียร์ซักตัว แต่ไม่เลยย...งานนี้ฮาไม่ออกคับ... ขอบอก
       g#035 g#035 g#035