GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แก้บัคจากสกิลหนูอยากสด...ต้องรออีกนานแค่ไหนคับ...มีใครเดือดร้อนกันบ้าง

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_angry woon_angry woon_angry
            แก้บัคจากสกิลหนูอยากสด...ต้องรออีกนานแค่ไหนคับ...
            หรือว่าต้องรอพร้อมรายการอัพเดทครั้งใหม่ อีก2อาทิตย์..
            ผลจากบัคครั้งนี้ร้ายแรงนะคับ..
            เพระสามารถฆ่าใครก้อได้ หรือ โดนใครฆ่าก้อได้...
            ไม่ว่าจะเปิดพีเค หรือไม่ได้เปิดพีเค...
            ช่วยรีบแก้ไขอย่างเร็วด้วยนะคับ..ขอบคุณมาก
                     g#031 g#031 g#031 g#031

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • Jr. Member
  • **
พระเราก็เป็นนะ ติดบัพหนูอยากสด
 แต่ลองกดเวลาพีเค 12 ชั่วโมง ให้มันหมด
 บัคก็หายไปด้วย ไปลองทำดูสิ -..-

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
พระเราก็เป็นนะ ติดบัพหนูอยากสด
 แต่ลองกดเวลาพีเค 12 ชั่วโมง ให้มันหมด
 บัคก็หายไปด้วย ไปลองทำดูสิ -..-

woon_shock woon_shock woon_shock
                      ถ้ากดเปิดพีเคแล้วบัคจะหายหรอ...ต้องลองงง  ขอบคุณมากคับ
                                  g#022 g#022 g#022

AsunAllI3araTz

woon_shock woon_shock woon_shock
                      ถ้ากดเปิดพีเคแล้วบัคจะหายหรอ...ต้องลองงง  ขอบคุณมากคับ
                                  g#022 g#022 g#022
อยากได้ โค้ช ลายเซ็นจังเลย ครับ ชอบ  g#019 ขอหน่อย จิ