GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดพีเค..ฆ่าปิดพีเคได้ด้วยหรอ...ตอบด่วน

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_angry woon_angry woon_angry
         ไม่ได้เปิดพีเค....โดนชุบฆ่าได้งัยคับ...ช่วยตอบที   
         ฝึกซี3อยู่ดีๆๆๆๆ โดนฆ่าได้งัย ..ขอคำตอบด่วนนคับบบ
                   g#035 g#035 g#035

ปิศาจ

แปลงเป็นมอน  หรือใช้ ยิงสนันสนุน   ได้หนิ  ไม่รู้ว่าระเบิดของทหารยังได้อยู่ไหม
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

แปลงเป็นมอน  หรือใช้ ยิงสนันสนุน   ได้หนิ  ไม่รู้ว่าระเบิดของทหารยังได้อยู่ไหม
.. woon_hurt woon_hurt woon_hurt
                      ดวลกันสดๆเลยนะคับ แอสกับเทร...
                      ไม่มีการก๊อปเงา แอสเปิดพีเค พุ่งใส่เทรปิดพีเค...
                      ยังงง อยู่เหมือนกัน
                              g#035 g#035 g#035

♥~Opea~♥

• Jr. Member
  • **
  • Up To U
มันเป็นบัคของหนูอยากสดค่ะ
แม้pkจะหมดแล้วแต่ก็ยังเหมือนติดpkอยู่
คลิกตีได้แม้ไม่มีpkแสดงอยู่บนหัวก็ตาม  g#032

เหนื่อยนัก...ก็พักบ้าง ♥
ไม่ได้ " แรง " โดยสันดาน
แต่..ประสบการณ์สอนให้ " แกร่ง "

มันเป็นบัคของหนูอยากสดค่ะ
แม้pkจะหมดแล้วแต่ก็ยังเหมือนติดpkอยู่
คลิกตีได้แม้ไม่มีpkแสดงอยู่บนหัวก็ตาม  g#032
woon_shock woon_shock woon_shock
                 บัคอีกแล้ววว..ปรับทีไรต้องมีบัคทุกที....ทำงานเหนื่อยกันหน่อยนะ..
                 ขอบคุณมากนะคับบ
                      woon_love woon_love woon_love