GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จ ะ อ ยู่ ต ร ง นี้ ~๐xXII_ที่ที่LSๅรักกัu_IIXx๐~ ส ว ร ร ค์ ♫ ♫ ♫

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
บรรยากาศเก่าๆกับ~๐xXII_ที่ที่LSๅรักกัu_IIXx๐~ค่ะ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

PimeR~♥

• **
  • ปล่อยวาง..~♥
woon_5555 วะ วะ ว้าว เผล่อแปบๆ ครบ 2 ขวดเเย้ว (เมายัง ^^) woon_sunny

g#022 g#037 ยังไงก็ขอให้มีความสุขยกกิลนะคะ รักกันเหนียวแน่นแบบนี้ตลอดไป ดีใจด้วยจ้า  g#009 g#004

Oo_AOM_oO

• **
  • BlacK WhitE
หวัดดีเเระทักททายรอบกิล พรุ่งนี้ซานูกเน่ๆ  woon_555
เรียนเเผนกกล วิชา เจียระไนต่อ ซานูกกก  woon_5555
ไปเรียนด้วยกันมะ งิงิ เรียนอ๊อค เหล็กด้วย = =
ป.ล. มาเเพร่มให้คนในกิลฟัง งิงิ

ll_-..Athena..-_ll

• **
  • ~“• P♥N •”~
ทักทายจร้า ~๐xXII_ที่ที่LSๅรักกัu_IIXx๐~
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์

❀JoiiLee'z❀

• Full Member
  • ..DevilPriestZ..
woon_love
" ฉันรักการอยู่ร่วมกับความมืดและสีดำก็จริง แต่หาได้นิยม "ความชั่วช้าสกปรก" ที่ย้อมใจมนุษย์ให้เป็นสีดำไม่ "

l3ut ~ II

woon_5555 วะ วะ ว้าว เผล่อแปบๆ ครบ 2 ขวดเเย้ว (เมายัง ^^) woon_sunny

g#022 g#037 ยังไงก็ขอให้มีความสุขยกกิลนะคะ รักกันเหนียวแน่นแบบนี้ตลอดไป ดีใจด้วยจ้า  g#009 g#004

ขวดเดียวก็หงายแล้ว  g#004
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

l3ut ~ II

ขอบคุณทุกคนมากค่ะ  g#001
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

❀JoiiLee'z❀

• ..DevilPriestZ..
ฝันดีจ๊า ~
" ฉันรักการอยู่ร่วมกับความมืดและสีดำก็จริง แต่หาได้นิยม "ความชั่วช้าสกปรก" ที่ย้อมใจมนุษย์ให้เป็นสีดำไม่ "

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
2 ขวบ ใกล้เข้าโรงเรียนแล้วสินะจ้ะ
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

PimeR~♥

• **
  • ปล่อยวาง..~♥
อรุณสวัสดิ์จ้า ~๐xXII_ที่ที่เคยรักกัน_IIXx๐~ (เอ๊ะ...!! ใช่ชื่อนี้ป่าวหว่า..ย้อเย่นน้า..)  woon_sunny

InW_Sura

• **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011
2 ขวบ ใกล้เข้าโรงเรียนแล้วสินะจ้ะ

g#031 g#031

g#033 g#033 g#033