GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากทราบว่า เล่นพระมาแนวนี้มันถูกไหม =-=

-BITH-

• Newbie
  • *
คือเราเล่นพระคะ ไม่รู้มาถูกทางไหม   woon_o_o

ตอนเป็นแคส

ศาสตร์เวทย์ MAX
ศรัทธา MAX
ฟื้นฟู MAX
บัพสามอย่าง MAX
ลำแสงศักดิ์สิทธิ์ MAX (มาเสียรู้ตอนหลังนึกว่าจะคล้ายๆ ศรเวทย์ =-= 5 hit จะบ้าตาย)

แถบจะอัพใน โบสถ์ แถบจะทุกสกิล ทุกสกิลจิงๆ ค่ะ ยกเว้นสกิลรูปหมวกที่อัพตรงค่ายเวทย์ ก็ว่าจะอัพศรเวทย์ คะแต่ตอนอัพไม่ได้คิดแล้วก็ร่ายนานเลยไม่คิดจะอัพ
  woon_cry

พอมาเป็น พระ ก่อ....

HP MP
เรียนรู้บัพ (max)
เกราะลูซิส ดาบลูซิส (อันนี้ท่าทางจะอัพผิดคะ  g#015 )
พื้นขั้นสูง (max)
รักษาสูง
ฟื้นพลังหมู่

เวลเพิ่ง 50 ค่ะ ไม่แน่ใจว่ามันพอจะปรับอะไรใหม่ได้ตอนเป็นเครลิคได้ไหม
woon_sad2
เพราะตอนหนูเล่นเกมส์อื่นก็เล่นแบบสายตรง ไม่ซับไม่นอกลู่นอกทาง พระเป็นพระ ติดตัวเป็นหลัก  woon_hurt

ถ้ายังทำให้ดูดีได้ช่วยแน่ะนำทีนะคะ ตั้งแต่มาดูบล็อคพวกนี้ก็เริ่มละ เริ่มละ  woon_o_o

Be cool , stay calm :)

• Full Member
  • FASH ♥.
    • http://board.postjung.com/618382.html