GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

FIFA 13

• Newbie
  • *
อยากรู้ ว่า  ถ้า จะเอาคาเดท ดูดถึง เลเวล99 เลย  ใช่เวลานานไหมหรอครับ ??   g#031

(  ปล.  ผมเล่นทุกวัน  เอาคาเดท ดูดที่ โขน วันละ2-3ชม.   แบบ กด ยา เช่า )

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me
ถ้า เล่น ดูด วันละ 2-3ชม.  ก็ไม่น่า นาน หรอกครับ   ยิ่งมี ยา คูณ เช่า ด้วย  น่าจะเร็ว พอประมาณ   

ดาบที่ใช้ ถ้าเป็นไป ได้  ควรจะอยู่ ช่วง ยศ  ตำนาน-เทพ ประสบการณ์ เปอที่ได้รับ ก็จะมากพอตัวเลย   

( อยากรู้ ว่า จขกท.  เวลอะไร จะได้  บอก เวลา ถูก -  -  เล่นไม่บอกเวล  ก็ บอกไม่ถูกหรอก   - -*)

ยู้ฮู้ววว~~//