GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมไม่แจกรางวัลซักที(กิจกรรม อสุราอิ่มบุญ 2555)

nongice333az

• Newbie
  • *
เนื่องด้วยปาเข้าไป6วันแล้วหลังจากจบกิจกรรม ทำไมจีถึงยังไม่แจกรางวัลอีก

ผิดพลาดอะไรช่วยตอบด้วยนะครับ  g#024 g#024

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป

CacAloz

• Full Member
เนื่องด้วยปาเข้าไป6วันแล้วหลังจากจบกิจกรรม ทำไมจีถึงยังไม่แจกรางวัลอีก

ผิดพลาดอะไรช่วยตอบด้วยนะครับ  g#024 g#024

ครับผมจะเร่งตามเรื่องให้นะครับ

• Newbie
  • *

ครับผมจะเร่งตามเรื่องให้นะครับ

ตามเรื่องแล้วแจกรางวัลด้วยนะครับไม่ใช่ตามอย่างเดียว  g#020 g#020

• Newbie
  • *
ทำไมผมได้ไม่ครบด่วยอะ

ผมก็ได้ไม่ครบจีสมัยนี้อะไรอะ บอกว่าเปลี่ยนมุมถ่ายได้ก็เปลี่ยนละทำไมไม่ให้ woon_angry woon_angry

AoF_Up_Aa สวรรค์

• Newbie
  • *
ทำไมผมได้ไม่ครบด่วยอะ

ผมก็ได้ไม่ครบจีสมัยนี้อะไรอะ บอกว่าเปลี่ยนมุมถ่ายได้ก็เปลี่ยนละทำไมไม่ให้ woon_angry woon_angry
ส่งตั้งเป็นสิบ ได้มา 5เอง  g#030 g#030 g#030 g#030