GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรมอสุราอิ่มบุญอิ่มใจรับรางวัลจุใจ

CacAloz

• Full Member
เวณกรรม  เข้าไปทำบุญ  ถ่ายรูป(บ้าตรงต้องถือป้ายเกมส์)  เสร็จ หลวงพ่อ ถาม  ลูกมา ทำบุญ หรือ มาเล่น เกมส์กันแน่      เฮ้อ 

มันก็ไม่ใช้สิ่งที่ผิดนะครับ ^^ หลวงพ่อคงไม่ว่าหรอกน่ะ

CacAloz

ตกลงเขาไปทำบุญหรือไปหาของรางวันจากเกมส์กันวัดนะไม่ใช้สถานที่ที่จะใช้เป็นสถานที่ถ่ายรูปป้ายเกมส์ โปรดพิจารณา g#001 g#001 g#001

ทางทีมงานยินดีสนับสนุนให้เพื่อนๆ ได้ทำบุญน่ะครับ และทางทีมงานก็ไม่ได้เจาะจงหรือบังคับให้ผู้เล่นต้องถ่ายรูปเข้าร่วมกิจกรรมนะครับ

ทางทีมงานก็จัดกิจกรรมขึ้นเล็กๆ น้อยๆ หากผู้เล่นท่านไหนสนใจก็ร่วมสนุกกันได้ครับ การถ่ายรูปในวัดนั้นก็ไม่ได้ผิดกฎนะครับ

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เดี๋ยวไปถ่ายตอนเวียนเทียน แต่ไปยืนถือป้ายกลางวัดเนี่ยนะ
จีเปเป้ไปทำบุญวัดมาค่ะ ไม่ชวน อิอิ

CacAloz

เดี๋ยวไปถ่ายตอนเวียนเทียน แต่ไปยืนถือป้ายกลางวัดเนี่ยนะ
จีเปเป้ไปทำบุญวัดมาค่ะ ไม่ชวน อิอิ

ทำเป็นตัวอย่างเฉยๆ  woon_sad1

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member

AsunAllI3araTz

ถ้าไม่อยากร่มก็อย่าทำ สิครับผมว่าก็ดี นะ อย่างน้อยได้ เข้า วัด บ้าง ครับ  g#031

`the soldier.

x-tuned6

• Newbie
  • *

peraput12345

• Jr. Member
  • **
ทางทีมงาน เค้าทำกิจกรรม เผื่อมีคนสนใจ คนไหนไม่สนใจ ก้อ กลับบ้านไปเลี้ยง หมู เถอะ เขาไม่ได้เอาปืนจ่อหัวนิว่า มุง ต้องส่ง

ควอนโฮลิค.

• แฟนจบไปมีแต่ "อดีด" เรียนจบไปมีแต่ "อนาคต" :)
  • **
  • เบื่อเกมแลค,, แลคหา พ่อ.ง ?
ของรางวัล   g#020
вεεвεαя '

สัญญาจากหัวใจ,,
บอกรักบอยคนเดียวไปตลอดกาล

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ส่งไปแล้ว รูปจะผ่านไหมไม่รู้ 
ต้องรอจนดึกถึงจะกล้าถือป้ายถ่ายรูปเอง