GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตัวละครนี้ไม่อนุญาตให้เคลื่อนย้ายไอเท็ม - แก้ไขตรงไหนครับ

magmadragon

• Newbie
  • *
พอดีสรา้งตัวละครใหม่ แล้วต้องการเอาของจากในคลังที่ตัวละครอื่น(ในIDเดียวกัน)ฝากไว้ออกมาใช้ แต่พอกดถอนของมันขึ้นว่า"ตัวละครนี้ไม่อนุญาตให้เคลื่อนย้ายไอเท็ม" มันไปปลดล็อคตรงไหนครับ

ขอบคุณครับ

woon_sunny

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ได้ล็อครหัสผ่านพิเศษไว้ไหมละครับ ถ้าล็อคก็เข้าตัวที่ตั้งรหัสผ่านไว้ จากนั้นก็ออกมาเลือกตัวละครที่เราต้องการย้ายของก็ได้ละครับ

magmadragon

• Newbie
  • *
ได้ล็อครหัสผ่านพิเศษไว้ไหมละครับ ถ้าล็อคก็เข้าตัวที่ตั้งรหัสผ่านไว้ จากนั้นก็ออกมาเลือกตัวละครที่เราต้องการย้ายของก็ได้ละครับ

ขอบคุณครับ

woon_sunny