GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตอนนี้เขาเวลกันที่ไหนหรอครับ

hamham1968

• Newbie
  • *
ผมพึ่งกลับมาเล่นไม่ได้เล่นมาจะ 2 ปีแล้วครับ อยากรู้สถานที่เวลแต่ละช่วงเลเวลอะครับ ตอนนี้มีเทรเวล 95 กะจะจุติแล้วเก็บเวลยาวๆครับ

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
โขน  ป่าลับแล หับเขาหัวซื่อ ซากวังไอยรา ครับ เลือกไปได้ตามชอบครับ

ว่างๆ

• Newbie
  • *
ง่ายๆ แนะนำ ไปที่ตลาด ประกาศหาคนรับจ้างเดินชม.เท่าไร ว่าไป สมัยนี้ตี้เวลไม่มี หายาก สำหรับเด็กเล่นใหม่ ถ้าไม่มีเงิน ก็ได้เวลคนเดียวแน่นอน คิดดูคงจะลำบากน่าดู เสียเวลาพอสมควร ปิดเทอมขนาดนี้ ตี้เวลยังไม่มี โชคดี สำลีแปะหัว เลือดท่วมตัว "ตะกั่วฝังใน" (เอาไว้บอกคนคิดจะเล่น)..!:D