GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเสนอเกี่ยวกับ สกิวบัญญัติแห่งความพินาศ

ว่างๆ

• Newbie
  • *
ปรับไปเหอะ อาชีพไหน เทพกูก็ย้ายไปเล่นอาชีพนั้น ดิ แหวนมี ของมี กลัวไร อย่างน้อยๆ กุแพ้ กุก้ไม่เคยร้องให้เขาปรับ หรอก ไม่ใช่พวกกาก ไร้ปัญญา เอาชนะเขาแล้วร้องปรับ น่าสมเพช เนอะ เสียงส่วนใหญ่ นี่ ไอดีตัวเองหมดเลยป่าว

สาวกแวมไพร์
ว่างๆ
c4
chongnang

4 ตัวนี้ คนเดียวกันป่าวว้า ลักษษระการพิมคำที่ใช้ เหมือนกันจนน่าแปลกเลยน้า
ตั้งกระทู้เองสนับสนุนตัวเอง เอ๊ะ ยังไงๆ
 #038 #038 #038

เกมส์เปลี่ยนคนจริงๆ บ้าเกมส์ขึ้นสมองแล้วเด็กน้อย เอาส้นตรีนคิดหรอ ว่าไอดีเดียวกัน  สาวกแวมไพร์ ว่างๆ c4 chongnang แหวนมี ของมี กลัวไร แล้วจะดิ้นทำไม อนิจจัง 555+ นี่แค่เข้ามาอ่านบอด แล้วตอบไป ขำๆ เกมส์ก็เล่นไปงั้น นานๆ เข้ามาอ่านบ้างนะทีมงาน 555+ g#024

YIYY

• Newbie
  • *
ดูดมากไปจนหลอนรึเปล่า ที่บอกแพ้อาชีพอะไรแล้วมาร้องให้ปรับ? ตกลงสกิลบัญญัติทีเดียวตายนี่มึงคิดว่าเหมาะแล้วใช่ไหม ถ้ายังงั้น ทีมงานก้ช่วยปรับเทร กุยิงทีเดียวให้มันตายเลยเหมือนบัญญัติได้มั้ย กุหมายถึงยิงทุกอาชีพทีเดียวตายด้วยนะ ปรับแอสให้ตีพวกขุน พาลาทีเดียวเลยตายได้มั้ย เอาดีเลน้อยๆแบบบัญญัติด้วยล่ะ
พวกสมองหมากุละขำ อาชีพไหนเทพก็ย้ายไปเล่นอาชีพนั้น แล้วมึงจะเล่นอาชีพอื่นหาพ่อมึงเหรอ ใครก็อยากเล่นอาชีพที่ชอบปะ ที่บางอาชีพมันยังมีหลายสกิลที่มันยังโกง วอลอคบัญญัติใส่แค่ตุ๊กตาต้องสาปก็เอาชนะได้ทุกแหวน แบบนี้มึงคิดว่าสมดุลไหม ไม่ใช่ว่ากุแพ้แล้วมาร้องให้ปรับ วอลอคกุก็เล่น เล่นแล้วกุเห็นว่ามันโกง กุก็มาลงให้ทีมงานพิจารณาในบอร์ด ให้ไปทดสอบดู เพราะปล่อยไว้เป็นชาติถ้าไม่มีคนพิมพ์บอก มันก็เป็นอยู่อย่างนั้นแหละ สมเภชแต่พวกที่กัวปรับแล้วเข้ามาดิ้นกะเเด่วๆนี่แหละ มึงไม่เห็นด้วยก็เอาเหตุผลมึงมาดีเบตดิ แต่ไม่เอานะเรื่องไล่ไปเล่นอาชีพนั้นอาชีพนี้ ความคิดโง่ๆ ไม่งั้นมันจะมีหลายตัวละครหลายอาชีพทำเหีั้ยไร คิดแบบนั้นไปเล่นมาริโอ้เหอะ  #038

เห็นด้วยจ้า มันโกงไปจริงๆ ไม่ต้องทำไรละวิ่งรอบัญญัติอย่างเดียว 5555 ตลก g#013 g#013 g#013
ยังไม่ได้สู้เลย โดนบัญญัติตายเฉ้ยยยย

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
ลงทุน ทำให้บัญญัติร่ายไว ลงทุนฟิวของ ขี่หมาร่าง 4 ลงทุนไปประมาณ เกือบ 5000 บาท
ส่วน อีกคน ลงทุนแค่ 500 ซื้อหมวกมังกรอมตะ หรือไม่ต้องลงทุนทำเองเลย โดนบัญญัติเข้า 7000

เขายังไม่ร้องเลย เพราะอะไรนะหรอ เพราะเขาเข้าใจว่ามันคือ วิธีแก้ทาง ทุกอย่างมันต้องมีวิธีแก้ทาง เพราะถ้ามันเทพเกินไม่มีวิธีแก้ทาง มันจะโหดเกินคนจะแห่เล่นกันทั้งเกม

ผมมีนะไอ้หมวกที่ว่า ส่วนโดนดาเมจเข้า 7000 นี่ตั้งแต่ใช้มายังไม่เคยเป็นแบบนั้นเลย ผมเล่นเบอโดนดาเมจบัญญัติ 66k ตอนใส่หมวก แต่ต้องใส่แหวนดินด้วย ถ้าไม่ใส่ก็ตายอยู่ดี อย่าบอกว่าลุงทุนมากกว่าอย่างนู้นอย่างนี้เลยครับ มันโกงก็คือโกง
...

ปรับไปเหอะ อาชีพไหน เทพกูก็ย้ายไปเล่นอาชีพนั้น ดิ แหวนมี ของมี กลัวไร อย่างน้อยๆ กุแพ้ กุก้ไม่เคยร้องให้เขาปรับ หรอก ไม่ใช่พวกกาก ไร้ปัญญา เอาชนะเขาแล้วร้องปรับ น่าสมเพช เนอะ เสียงส่วนใหญ่ นี่ ไอดีตัวเองหมดเลยป่าว

สาวกแวมไพร์
ว่างๆ
c4
chongnang

4 ตัวนี้ คนเดียวกันป่าวว้า ลักษษระการพิมคำที่ใช้ เหมือนกันจนน่าแปลกเลยน้า
ตั้งกระทู้เองสนับสนุนตัวเอง เอ๊ะ ยังไงๆ
#038 #038 #038

ถ้าคิดว่าเป็นคนเดียวกันก็ตลกดีนะ
...

บัญญัติบ้าบอไร7000 ผมใส่หมวกมังกรอมตะ ยังโดนบัญญัติติดตายเหมือนเดิม
ไปลองของเกมส์ไหนมาครับ เกมส์อสุรา ใช่เกมส์เดียวกันมั้ย ???
woon_5555 woon_5555

แค่หมวกอันเดียวมันกันไม่ได้หรอกครับบัญญัติ ต้องเลือดเยอะด้วย
...
มึงร้องปรับ ยังกับมึงเป็นเจ้าของเกมเลย นะ กูว่านะไปสร้างเกมเล่นเองดีกว่าไป จะได้ไม่เป็นภาระของทีมงานเขา โง่แล้วเสือกกาก

ผมไม่ได้ร้องให้ปรับเลยครับ แค่เสนอแนะแค่นั้นเองครับ ส่วนทีมงานจะตัดสินใจอย่างไรก็เรื่องของเขา
.. ส่วนคุณถ้าจะเข้ามาค้าน ก็ขอให้ค้านด้วยเหตุผลนะครับ ไม่ใช่มาอ้างโน่นอ้างนี่

aekkaratza

• Newbie
  • *
คุยกันด้วยเหตุผล เอาข้อมูลมาถกเถียงกัน ไม่ใช่มาด่าขึ้นมึงขึ้นกู เป็นเด็กน้อยหัวร้อน
ไอ้ด่าหยาบๆใครก็ทำได้ มันไม่ได้ดูน่ากลัวเลยสักนิด เอาเหตุผลมาคุยสิ คนตั้งกระทู้นี้มา
เค้าพูดถึงบัญญัติ ถ้าคุณไม่ชอบก็หาไรมาหักล้างหรือเสนอ แค่นั้นเอง

YIYY

• Newbie
  • *
คุยกันด้วยเหตุผล เอาข้อมูลมาถกเถียงกัน ไม่ใช่มาด่าขึ้นมึงขึ้นกู เป็นเด็กน้อยหัวร้อน
ไอ้ด่าหยาบๆใครก็ทำได้ มันไม่ได้ดูน่ากลัวเลยสักนิด เอาเหตุผลมาคุยสิ คนตั้งกระทู้นี้มา
เค้าพูดถึงบัญญัติ ถ้าคุณไม่ชอบก็หาไรมาหักล้างหรือเสนอ แค่นั้นเอง

พูดถูกใจอีกละครัชแหม๋ พูดแทนหมดเลยน้า  g#010 g#010

♣♣♣♣cow-boy♣♣♣♣

• Jr. Member
  • **

ถ้าเป็นผม รู้เทคนิคทำให้บัยญัติแล้วไม่ตาย ผมก็ไม่บอกหรอก เทคนิคใครเทคนิค มัน
ทุกอย่างมันมีทางแก้ขนาดกองพันว่าแน่ๆยังแพ้กันเวลหลัง100