GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากทราบรายละเอียดของ มอน ในถ้ำรายาบุรีครับ

-.SilenT.-

• Newbie
  • *
คือมอนในถ้ำมันสามารถสะท้อนดาเมจได้หรอ  woon_huh คือผมตีมันอยู่ดีๆ ผมก็ตายเฉยเลยอะครับ  woon_hurt
ไม่ทราบว่ามันบัคหรืออะไรยังไงนะครับ ถ้าใครรู้ช่วยบอกผมหน่อยละกัน  woon_sad1
ถ้าเกิดมันไม่ใช่บัคแล้วบอกวิธีป้องกันด้วยจะดีมาก ขอบคุณล่วงหน้าครับ ขอบคุณครับ  woon_yes

-.SilenT.-

• Newbie
  • *
ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะครับ อันนี้อยากทราบวิธีแก้ปัญหาจริงๆ ผมเก็บ เวล C3 อยากมากเลย  woon_hurt

♤ เบบี้'กาก้า ♤

• Jr. Member
  • **
  • สาวบางกอก ♡
ถ้าจำไม่ผิดตัวที่ปล่อยไฟได้จะสามารถสะท้อนเวทมนต์ได้นะคะ เราเองเล่นสายเวทลงดันกุลาเจอพวกนี้เล่นเอาตายมาหลายรอบมาก ขอแนะนำว่าถ้าเก็บซีแล้วเล่นคนทรงอย่าแปลงโกเลมกินเสาเดินนะ woon_yes
g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 น้องจะอยู่กับพี่จนวินาทีสุดท้ายนะ g#039 g#039 g#039 g#039 g#039

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
บารองโมโด้ และฮูด็อคสามารถสะท้อนเวทได้

แนะนำให้ปั้นพยากรสักตัว มาใช้รัติกาลเดินเวล ไม่ก็ดูดเลือดเดินครับ จะดีกว่า  g#031

Wildman

• Hidden Master
บารองโมโด้ และฮูด็อคสามารถสะท้อนเวทได้

แนะนำให้ปั้นพยากรสักตัว มาใช้รัติกาลเดินเวล ไม่ก็ดูดเลือดเดินครับ จะดีกว่า  g#031
woon_555 หมายถึง ผู้สือวิญญาณใช้ไหมครับ  woon_555

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง

woon_555 หมายถึง ผู้สือวิญญาณใช้ไหมครับ  woon_555

กำ  ใช่สื่อครับ พอดีรีบพิมพ์หน่อย ตอนแรกกะจะพิมพ์ว่าถ้าจะเวลซีพยากร ปั้นสื่อมาเดินสักตัว  woon_5555 woon_5555 woon_5555