GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถาม-ตอบ ไขข้อข้องใจเกี่ยวกับเซอร์เวอร์วุ้นนรก ใครงงๆสงสัยโปรดอ่าน!!

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *

`the soldier.

• Full Member
อยากให้นรกไม่มีโซล8000 พันก็เข้าได้ วันนี้เผอซื้อยาไปลืมไปว่าโซลเหลือน้อยพอหลุดเข้าเกมไม่ได้เลย
กำลังทดสอบเควสนักล่าอยู่ จะหาซื้อตอนนี้ก็ไม่ได้ฝนตกด้วย+เซเว่นอยู่ไกล จะซื้อทางโทรศัพก็ไม่ได้ใช้ 12call
เซ็งง

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *
อยากให้นรกไม่มีโซล8000 พันก็เข้าได้ วันนี้เผอซื้อยาไปลืมไปว่าโซลเหลือน้อยพอหลุดเข้าเกมไม่ได้เลย
กำลังทดสอบเควสนักล่าอยู่ จะหาซื้อตอนนี้ก็ไม่ได้ฝนตกด้วย+เซเว่นอยู่ไกล จะซื้อทางโทรศัพก็ไม่ได้ใช้ 12call
เซ็งง

เพื่อคนที่จะเข้ามาทดสอบอย่างจริงจัง ครับ
######

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ยั่งงี้แหละสุดยอดแล้ว g#035 g#035

แต่อยากให้*expเยอะกว่านี้หน่อยเพราะมันจะได้ทดสอบอะไรที่เวลสูงๆได้ พอคนเวลสูงอะมันมีกำลังใจคับ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
อยากให้มีรีสกิวรีสเตตัสด้วยคับเพราะอาจจะเป็นแนวทางการใช้ชีวิตในเซิฟหลักได้ และอาจจะได้ทดสอบสกิวอะไรหลายๆอย่าง  woon_shock

maskuull02

• Newbie
  • *
ทำไมไม่คูณประสบการณ์ให้เยอะอ่ะครับเพราะจะได้ทดสอบสิ่งของต่างๆที่เวลสูงๆได้เร็วขึ้น woon_huh

ท่านเพา

ยั่งงี้แหละสุดยอดแล้ว g#035 g#035

แต่อยากให้*expเยอะกว่านี้หน่อยเพราะมันจะได้ทดสอบอะไรที่เวลสูงๆได้ พอคนเวลสูงอะมันมีกำลังใจคับ
ทำไมไม่คูณประสบการณ์ให้เยอะอ่ะครับเพราะจะได้ทดสอบสิ่งของต่างๆที่เวลสูงๆได้เร็วขึ้น woon_huh
รู้สึกว่าคูณแค่นี้ก็จุ 6 กันสองคนแล้ว
ถ้าต้องการทดสอบจริงๆยังไงก็ต้องทำได้ไม่ว่าคูณหรือไม่คูณ
หรืออาจจะเบิกเวลตัวละครจากบอร์ดเบิกของทดสอบก็ได้

อยากให้มีรีสกิวรีสเตตัสด้วยคับเพราะอาจจะเป็นแนวทางการใช้ชีวิตในเซิฟหลักได้ และอาจจะได้ทดสอบสกิวอะไรหลายๆอย่าง  woon_shock
อันนี้คิดว่าในบอร์ดเรื่องเล่าอสุรามีกระทู้ให้ถามได้อยู่
แล้วก็ คูณexp นรกเยอะมาก เวลง่าย แปปเดียว 60 ลองปั้นหลายๆตัวดูสิคะ = =

bank_za10

• Newbie
  • *
จีงับ
มะวานผมไปเวล
ทำไมเหงคนใช้สกิว
นายของเงินได้เยอะจังอะงับ
ใช้ได้เปง100-200ทีอะ
ทามมาดามันได้Maxที10หรือ10มะใช้หรอ
อย่างงี้มานก้เวลสบายเลยดิ

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
จีงับ
มะวานผมไปเวล
ทำไมเหงคนใช้สกิว
นายของเงินได้เยอะจังอะงับ
ใช้ได้เปง100-200ทีอะ
ทามมาดามันได้Maxที10หรือ10มะใช้หรอ
อย่างงี้มานก้เวลสบายเลยดิ

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

ระดับสูงสุดของสกิลเต็มที่เลเวล 9 ครับ เมื่อใช้ไป ระดับจะลดลงทีละ 1 แต่สามารถสะสมประจุเอาไว้ได้ไม่จำกัดครับ
เมื่อสกิลลดลง ประจุที่สะสมเอาไว้ก็จะเติมระดับสกิลให้ครับ จึงทำให้ดูเหมือนว่า ใช้สกิลได้เรื่อยๆ ไม่มีหมด g#017
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ทามมายผมสร้างเผ่าอสุราม่ายด้าย woon_huh

ระงับการพัฒนา ปิดการทดสอบครับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ท่านเพา

ผมเรียกผอบไม่ได้ง่า woon_huh
ปิดการอัญเชิญสัตว์ทุกชนิดไม่ว่าจากผอบ
หรือสกิลของวอ ทำให้วอฆ่าพระได้ยาก g#002