GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกรียนวิจุ6แปลงมอนฆ่าคนหาสมุนไพร sv.สวรรค์

VikZaOo7

• Jr. Member
  • **
ทำได้แค่ประจานเท่านั้นหรอครับ ผมว่าจีควรเปลี่ยนกฏนะครับ เพื่อความเจริญงอกงามของเกมสืบไป

ปล.ทำให้เกมดีขึ้นนะท่าน มิใช้แก้อะไรก็ไม่รู้ แล้วเกมเหมือนจะสนุกน้อยลง   woon_555  woon_555

OKCITY

• **

ไม่แน่น่ะ เจ้าตัวอาจ เอาไอดีอื่นมาร่วมประชาทัน ด่าตัวเองอยู่ก็ได้ = ="

ปล. ประชาทันนี้แปลว่าไรอ่ะ ใช้เองงงเอง - -

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
เห็นแปลงเป็นคาร์เตอร์หนอนน้อยมาหลบไซร์มั้งนะ เห็นแว๊บๆ   #038
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ถ้าคิดจะเอาตังในเกมหรือตังจริงๆไปซื้อของไร้ประโยชน์มาทำอะไรไร้สาระก็ปล่อยเขาไปเถอะ
ไม่รู้หรอกนะว่ารวยมาจากไหน
ถ้าเอาบิลล่าซื้อแล้วมาบอกว่า ต้องกดออโต้เนี่ยคือไม่เคยขุดสมุนไพรรึเปล่า
แล้วไปเอาตังมาจากไหน ส่วนใหญ่มีทุนมาจากขุดๆๆๆทั้งนั้น
แต่อาจจะรวยตังจริงเติมไปเยอะแยะเอามาใช้ทิ้งใช้คว้างเพื่อฆ่าคนที่เค้าหาต้นทุน

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

KUNG!!

• **
คงจะว่างมาก สันดาร เอ้ย นิสัย แก้ไม่หายจิงๆ 
คนเรามักจะเรียนรู้ พฤติกรรม(สันดาร)  มาจากครอบครัว ซึ่งก็คือ พ่อ แม่ ญาติๆ
คุณทำแบบนี้ ก็บ่งบอกได้แล้วว่า ได้รับการอบรมและเรียนรู้พฤติกรรมมาจากครอบครัวคุณมายังไง
 g#014 g#014 g#014 g#014

สิ่งที่ยากที่สุดของ "ความผูกพัน"คือการพยายามเดินผ่านชีวิตของคนที่ใกล้จะหมดรักกัน..ช้าๆ

MarCus_KP

รวย แต่ โง่

woon_o_o

คนใช้กอปเงา รวยไม่พอนะ ต้อง...โง่... ด้วย

เรื่องใบก๊อปนี่ไม่เท่าไหร่นะ แต่เรื่องสมุนไพรใช้ออโต้เมาท์นี่สิ
มีแต่ตังซื้อตัวคนอื่นเค้ามาเล่นอะน่ะ... ขำจะตกเก้าอี้ละ สมุนไพรออโต้เมาท์ 5555

g#037

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ตอบกันบาน รู้แต่ว่าเกรียนได้ใจผมเลยไง จีเอาไงทำสักอย่าง ลงโทดก็เล่นหนักๆไปเลยครับ ไม่ก็บอกไปเลยว่าแปลงมอนฆ่าคนไม่ผิด ผมจะได้เกรียนมั้ง ฮ่าๆๆๆๆ

g#005  g#005

แปลงม่อนฆ่าคนมันไม่มีผิดกฏเกมส์มานานแล้วจ๊ะ เราทำได้แค่ประจานเฉยๆ
มันอยู่ที่สามัญสำนึกของแต่ละคนจริงๆ
ถ้าอยากมีความสุข สะใจบนความทุกข์ของคนอื่น หรือ มีความสุขกับการโดนประจาน โดนคนอื่นด่าถึงบุพการี
ก็จงเลียนแบบตามกระแสกันเต็มที่เลยจ๊ะ  g#014

เฟิร์สสวยจัง เลย จุ๊บๆ

เป็นอะไรมากปล่าวคับนิ เห็นหลายกระทู้และ ชอบไปยุ่งกับแฟนคนอื่นเขาจิงๆเลย

ผมก้อไม่ได้อยากเสือกไรหรอกนะแค่อยากเตือนเด็กน้อย ทำงี้บ่อยๆอย่าคิดว่านั่งกากหลบหน้าอยู่หลังคอมแล้วจะพ้นส้นตีนนะครับ

หาที่อยู่ตามเลขไอพีเครื่องหาไม่ยากหรอกครับ

g#024