GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สรุปแข่ง ABT ปีนี้แปลงวุ้นลงแข่งได้ ใช่มั้ยครับทีมงานที่เกี่ยวข้อง

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • Jr. Member
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
 #038 ท่าทางอ่านคำถามไม่รู้เรื่อง "ถามว่าใช้วุ้นได้ใช่ไหม ไม่ได้ถามเรื่อง แพ้-ชนะ" ต้องแปลคำถามให้อ่านสินะ
แล้วก็ถาม ทีมงาน กับผู้เกี่ยวข้อง 
g#020
ดาบคู่!!!

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • Full Member
  • ไม่เสือกสิครับ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
อยุ่ในห้องก้ถามไม่ใช่หรอทีมคุณๆน่ะ ทีมงานก็บอกแล้วว่าได้ แล้วจะโชว์อะไรอีก ลืมไปโชว์โง่55555 มีเยอะนิโชว์เบย  g#025

whatever

• **
  • c
ถ้ารู้ว่าแปลงได้แต่แรกตูซื้อมาแปลงทั้งทีม ดูดิมันจะตียังไง
อุบาดไปนะ พวกกุคิดแผนมาเปงเดือนเพื่ออัลไลอ๊าาา มาเจอวุ้น เงิบ
แล้วที่บอกว่าทำไมพวกคุณไม่ทำ กุไม่รุ้ไงว่าใช้แผนสกปรกได้ไง
รอบสองยอมรับว่าใช้จริง เพราะสถาณการณ์มันบังคับ มีเวลา5นาที โซลก็ไม่พอ
กุจาไปซื้อทันปะ กระทู้นี้ที่ตั้งมาไม่ได้ขอให้ทีมงานมาปรับแพ้หรือว่าไรเรรียกร้องความสงสารนะ
แค่อยากให้ทุกคนออกความคิดเห็นว่าแปลงวุ้นในการแข่งขันมันถูกต้องแระหรอ..

g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046
จีวอลุ่มเท่ร๊ากก

`๛îtàçhï ←

ไม่พูดถึงรอบสามหรอครับ ที่เเพ้แบบขาดๆน่ะ  รอบสามทำไมไม่ใช้เเผนที่่คิดกันมาเปนเดือนๆละครับ หรือว่านั่นใช้เเผนที่คิดกันมาแล้ว กระจอกจัง  g#020

viola_zin

• Newbie
  • *
แปลงได้จ้า รอบ3แปลงไม่ได้ก็แพ้จ้า สรุปจะแปลงหรือไม่แปลงก็แพ้จ้า

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ

ถ้ารู้ว่าแปลงได้แต่แรกตูซื้อมาแปลงทั้งทีม ดูดิมันจะตียังไง
อุบาดไปนะ พวกกุคิดแผนมาเปงเดือนเพื่ออัลไลอ๊าาา มาเจอวุ้น เงิบ
แล้วที่บอกว่าทำไมพวกคุณไม่ทำ กุไม่รุ้ไงว่าใช้แผนสกปรกได้ไง
รอบสองยอมรับว่าใช้จริง เพราะสถาณการณ์มันบังคับ มีเวลา5นาที โซลก็ไม่พอ
กุจาไปซื้อทันปะ กระทู้นี้ที่ตั้งมาไม่ได้ขอให้ทีมงานมาปรับแพ้หรือว่าไรเรรียกร้องความสงสารนะ
แค่อยากให้ทุกคนออกความคิดเห็นว่าแปลงวุ้นในการแข่งขันมันถูกต้องแระหรอ..

g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046
จีวอลุ่มเท่ร๊ากก
แล้วทีมกุรุ้ล่วงหน้าหรอ ว่ามันแปลงแล้วจะตีไม่ได้ ไอควายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

vbvbvb

• Newbie
  • *
ไม่พูดถึงรอบสามหรอครับ ที่เเพ้แบบขาดๆน่ะ  รอบสามทำไมไม่ใช้เเผนที่่คิดกันมาเปนเดือนๆละครับ หรือว่านั่นใช้เเผนที่คิดกันมาแล้ว กระจอกจัง  g#020

ollo เด็กน้อย

`๛îtàçhï ←

._PerZifoNee_.

• **
  • ╭∩╮(︶︿︶)╭∩╮
มีอีกทีมแปลงวุ้นแค่ตัวเดียว มันก็ชนะได้ละ เพราะตีมันไม่เข้า อมตะ ทีมที่ไม่แปลงก็โดนสอยสบายๆ อย่ามีเลยดีก่าไหม จียังไงแน่?  เหอๆ  woon_sunny