GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

nutlovely

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน
ลูกผู้ชายกล้าทำก็กล้ารับผมไม่แถ 555555555555

ผิดจริงก้อให้จีเอ็มตัดสินสิ ไม่ใช่ผู้เล่น แต่มันมีช่องให้ดิ้นก้อดิ้นสิ ตามประสาคนฉลาด

untitled

• Sr. Member
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=40697.0
งั้นอันนี้ก็ไม่ต้องแบนนะเดียวไปทำบ้าง

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
ฉลาดกับแถเก่งมีเส้นบางๆกั้นอยุ่

nutlovely

• **
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=40697.0
งั้นอันนี้ก็ไม่ต้องแบนนะเดียวไปทำบ้าง

แล้วแต่เลยครับ แต่ถ้าจะแบน ก้อต้องถามทีมงานแหละ แต่ร้านขายก้อชัดเจนอยู่แล้ว
ว่าเป็นร้านขาย  อีกทั้งตัวย่อคำว่า ร. ก้อไม่ได้ระบุว่าต้องย่อมาจาก "รับ"  หรือจะเถียง ว่าเค้าระบุไว้
ร้านซื้อหรือร้านขาย มีสัญลักษณ์ ชัดเจน

ninenoi♡

• Newbie
  • *
เรื่องตอแหลหลอกลวงนี่ หัวเทพมอ เอาใจกูไปเรยยยย
ไม่เคยเห็นใครตอแหลเกรียนแตกเท่ามึงแล้ว
ตั้งแต่สมัยใส่ร้ายปิ่น โถ อิหมูโสโครก อิช้างลากไปเย็ด
ถ้าสังคมมันมีจีเอ็มมาคอยตัดสิน กูก็ท้วงติงได้วะ
มึงไม่เห็นหรอ เวลานักการเมืองทำไรเหี้ยๆเอาตังภาษีไปออฟเด็กมาปี้
มันก็มีคนมาก่อม้อบท้วงติงได้

กูอยากเห็นมึงทำตัวหล่อๆบ้าง มึงบอกไปเลย โอเคครับ
กูผิดเอง ยอมรับผิดแต่โดยดี ยอมแล้วทุกอย่าง
จะลงโทษอะไรก็ยอม ดีดเจี๊ยว ไข่สั่น ผมยินดีรับหมด

แค่นี้คนเค้าก้มองว่ามึงหล่อแล้ว ไม่มีใครมาด่ามึงหรอก

กูรับอบรมสันดารนะ แถมฟรีคอร์ส ลดความอ้วนด้วย
สนใจแอดเฟสกูมานะ Ace Ace

Impossible♥

• ชิป้ะ ?
  • Newbie
  • *
  • อะไรหรออออ ?
เรารักอำพัน เราผิดมากหรอ  g#002 g#002 g#002
ลายเซ็น

nutlovely

• **
ฉลาดกับแถเก่งมีเส้นบางๆกั้นอยุ่

คุณทีโอ คิดว่าผิดกฎข้อไหนเหรอครับ ? ระบุมาหน่อยสิ
โดยส่วนตัว ผมคิดว่า จะผิดเมื่อ
1. มีการระบุว่า  ร. ย่อมาจาก  รับ
2. มีกฎห้าม ตั้งรับซื้อ เมื่อใช้ทักษะ ขายสินค้า
และสัญลักษณ์ซื้อขายสินค้า ปรากฎชัดเจนอยู่แล้ว

งืม

• ฮี่ฮี่

nutlovely

• **
เรื่องตอแหลหลอกลวงนี่ หัวเทพมอ เอาใจกูไปเรยยยย
ไม่เคยเห็นใครตอแหลเกรียนแตกเท่ามึงแล้ว
ตั้งแต่สมัยใส่ร้ายปิ่น โถ อิหมูโสโครก อิช้างลากไปเย็ด
ถ้าสังคมมันมีจีเอ็มมาคอยตัดสิน กูก็ท้วงติงได้วะ
มึงไม่เห็นหรอ เวลานักการเมืองทำไรเหี้ยๆเอาตังภาษีไปออฟเด็กมาปี้
มันก็มีคนมาก่อม้อบท้วงติงได้

กูอยากเห็นมึงทำตัวหล่อๆบ้าง มึงบอกไปเลย โอเคครับ
กูผิดเอง ยอมรับผิดแต่โดยดี ยอมแล้วทุกอย่าง
จะลงโทษอะไรก็ยอม ดีดเจี๊ยว ไข่สั่น ผมยินดีรับหมด

แค่นี้คนเค้าก้มองว่ามึงหล่อแล้ว ไม่มีใครมาด่ามึงหรอก

กูรับอบรมสันดารนะ แถมฟรีคอร์ส ลดความอ้วนด้วย
สนใจแอดเฟสกูมานะ Ace Ace

อย่านอกประเด็นสิครับ ถ้าผิดก้อว่าผิด แต่อยากรู้ว่าผิดกฎข้อไหน ????
เรื่องทักเฟสคงไม่ทัก  ไม่นิยมกระเทยยยยยยย 

untitled

untitled

ไม่ดูหนังหน้าตัวเองเลยวะไหนอะอีก10วันจะมีซิกแพค ตัวเตี้ยยังกับหมาพันธุ์ไทย ดำอีก  g#027

nutlovely

• **
ชื่อร้านคือ "รักนะ" อำพัน  แต่ไม่อยากเขียนเต็มๆ เลยเขียนตัวย่อว่า  ร.อำพัน  สัญลักษณ์ก้อแสดงให้เห็นอยู่แล้ว
ว่าเป็นร้านขาย อย่าดูถูกสติปัญญาคนสร้างสัญลักษณ์สิครับ

เรียว

• **
นึกว่าแบนเซิฟนรก ที่ไหนได้ ลงคุกเซิฟหลักเอง  g#014

งืม

• ฮี่ฮี่
อย่าดูถูกสกิลแถนะทุกคน ดูไว้เป็นตัวอย่างอย่าลืมทำตามอิอิอิ