GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 22 เมษายน 2558 "

บุคคลทั่วไป · 20 · 8327

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
สู้ๆคับ ทีมงาน  เกมส์พัฒนามาดีขึ้นเรื่อยๆละคับ ยังมีอีกหลายคนรอลุ้น สกิลจิตมนุษย์ และเผ่าอสุรากันอยู่

ผมก็รอดู และติดตามผลงานอยู่เสมอคับ  g#031

abc-

• Newbie
  • *
เกมส์น่าจะดีขึ้นครับ ถ้าจีเอ็มเลิกคิดเรื่อง ของโซลซักอาทิต มาใส่ใจเรื่องผู้เล่นล้วนๆก่อน ปัญหาของผู้เล่นและการปรับสมดุล+อาวุธ แรร์ บางอย่างบางชิ้นยังไม่ลงตัว ตามกระทู้ต่างเห็นแต่3 เดือนที่แล้วปัจจุบันยังเจออยู่ นี่แสดงให้เห็นชัดเจนทีมงานสนใจแต่เรื่องของโซล ไม่ได้ใส่ใจผู้เล่น ถ้าเป็นแบบนี้ต่อไป อสุรา อาจจะล่มไป เพราะตอนนี้ คนก็น้อยอยู่แล้ว

comsun33

• Newbie
  • *
อสุราตอนนี้ลงทุนไปก้ไม่คุ้มมีแต่จมทุน เล่นขำๆ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny
เกมน่ะมีไว้เล่นเพลินๆหนุกหนาน แต่ถ้าคิดจะเล่นเพื่อหายรายได้เปนอาชีพน่ะ ผมว่าตั้งจัยทำมาหาแดกดีกว่าได้เยอะกว่าแน่นอน
หาจากตรงนี้ยังไงก้อไม่มีรวยหรอก เชื่อดิ!!
แต่ถ้านายยังเรียนหนังสือ แบมือขอเงินพ่อแม่ยุ ก้อขอโทดทีเพราะเด็กอาจจะยังคิดไม่ได้ว่าอันไหนเพื่อความบรรเทิง อันไหนเพื่อเลี้ยงดูชีพ
***ป.ล. จะด่าผมกลับก้อได้นะแต่ขอบอกว่าผมไม่ได้เล่นมา7-8เดือนแระแล้วนี่ก้อเข้าบอร์ดมาดูความเคลื่อนไหวในรอบ6เดือนได้

Flux

• Jr. Member
  • **
สุ่มอาวุธ ไป 4 รอบ ไม่ได้ไรเลย รู้งี้น่าจะเอาตัง
ไปเติมเกมอื่นยังได้ของเป็นชิ้นเป็นอัน สำหรับเกมนี้พอกันที  g#011

samunpai1

• Full Member
ทำงานมีรายได้ไม่ได้แบมือขอตังค์พ่อแม่ใช้ไม่รู้อะไรอย่าโชว์โง่นะคับหนูน้อยไม่มีประโยคไหนบอกขอตังค์พ่อแม่ใช้มาเติมเกมส์ไร้สาระหาตังขายเงินเอมหวังรวยบ้าบอคอแตกอะไรเลยพวกมนุษย์มโนคิดเองเออเองนี่น้อน่าสงสารจริมๆ woon_sunny