GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : การปรับเปลี่ยน ระบบผอบ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ก็ดี ในแง่การเวลผอบ แล้วก็เพวกที่เปิดบอทในแมพเวล จากปกติก็หาที่เวลยากอยู่แล้ว
ถ้าปรับแบบนี้ โปรดช่วยดูเรื่องสกิลประเภท active ของคู่หูด้วยนะครับ ช่วยทำให้มันบัพแบบต่อเนื่องได้ไหม
เท่าที่ดูในตอนนี้ ถ้าไม่สั่งในแบบคุ้มกันเจ้าของ มันจะไม่บัพให้เราทันทีที่บัพเดิมหมด มันจะทิ้งระยะการบัพอยู่พักนึง

woon_yes ใช่คับ  ผมกะจะถามตรงนี้อยู่เรย
เออใช่ ถ้าไม่กดใส่ตัวเองมันก็ไม่บัพให้นี่หว่า งานเข้าแล้วไงเวรกรรม
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

-StepUp-

• Jr. Member
  • **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
ก็ดี ในแง่การเวลผอบ แล้วก็เพวกที่เปิดบอทในแมพเวล จากปกติก็หาที่เวลยากอยู่แล้ว
ถ้าปรับแบบนี้ โปรดช่วยดูเรื่องสกิลประเภท active ของคู่หูด้วยนะครับ ช่วยทำให้มันบัพแบบต่อเนื่องได้ไหม
เท่าที่ดูในตอนนี้ ถ้าไม่สั่งในแบบคุ้มกันเจ้าของ มันจะไม่บัพให้เราทันทีที่บัพเดิมหมด มันจะทิ้งระยะการบัพอยู่พักนึง

woon_yes ใช่คับ  ผมกะจะถามตรงนี้อยู่เรย
เออใช่ ถ้าไม่กดใส่ตัวเองมันก็ไม่บัพให้นี่หว่า งานเข้าแล้วไงเวรกรรม

จริงด้วย เอาเป็นแบบไม่ต้องให้ผอบบัฟก้อได้ให้มันติดตัวผู้เล่นไปเลย ง่ายดี

Chocolate_Ranger

• Newbie
  • *
สัตว์อันเชิญ ของวอก็ยังเป็นระบบ เดิมหรือเปล่า ไม่เกี่ยวใช่มั้ยค่ะ คอบด้วยนะงิ

สุญญตา

• Newbie
  • *
สัตว์อันเชิญ ของวอก็ยังเป็นระบบ เดิมหรือเปล่า ไม่เกี่ยวใช่มั้ยค่ะ คอบด้วยนะงิ

woon_555 ทีมงานเวลาเขียนชุดคำสั่งระวังสัตว์อัญเชิญวอ นะ เด่วจะกลายเป็น code เดียวกับ ผอบ งานจะเข้าวอ อีก ^^   woon_love

phattharakhosit

• Newbie
  • *

" ช่วยตอบผมหน่อยนะครับ "

คือผมไม่มีคอมเป็นของตัวเอง เลยต้องไปเล่นคอมที่ร้านคอมทั้วๆไป แล้วตัวของผมก็โดนแฮกนะครับ

เพียงแค่ คนอื่นจำไอดีของผมได้ เขาก็สามารถแฮกตัวระครของผมได้เลย จริงๆผมก็ลองทำดูมันก็ง่ายจริงๆครับ

เพียงแค่รู้ " ไอดีและมีอีเมลในละบบก็สามารถแฮกตัวระครได้แล้ว " ช่วยแก้ปัญหาข้อนี้ได้ไหมครับ

ผมชอบเลยเกมนี้จริงๆเพราะไม่มีบอทไม่มีโปรและก็เป็นเกมของคน ไทยจริงๆ แต่ปัญหานี้เหมือนเล็กๆนะครับ

แต่มันใหญ่มากๆครับ คือผมเล่นตัวระครของตัวเองไม่ได้เลย ตอนนี้เวล 80 แล้ว รบกวนด้วยนะครับ

Fevea

• **
แล้ว รวม บอส ด้วยหรือเปล่าครับ ที่ไม่ตีผอบก่อน
น่าจะรวมด้วยนะ

แต่ถ้าผอบโดนสกิลหมู่ของบอส ก็คงไม่รอดเหมือนเดิม  g#046

coalapanda

• Administrator
  • Full Member

woon_555 ทีมงานเวลาเขียนชุดคำสั่งระวังสัตว์อัญเชิญวอ นะ เด่วจะกลายเป็น code เดียวกับ ผอบ งานจะเข้าวอ อีก ^^   woon_love

ที่จะแก้ไขคือไม่ส่งผลกับสัตว์อัญเชิญของวอร์ลอคครับ

MarCus_KP

• Full Member

ที่จะแก้ไขคือไม่ส่งผลกับสัตว์อัญเชิญของวอร์ลอคครับ

ถ้าแก้แล้วมีบัคเล็กๆน้อยๆไม่ว่า แต่อย่าแบบเซิฟล่ม โรล นะ มันเสียอารมมากกว่า = =

point

• **
  • デスノート
เยี่ยม

จี coalapanda เอาไป 10 แต้ม  #038 #038
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

moae

• เปิ่นตัวแม่
  • Newbie
  • *
  • ดีมา ดีกลับ ร้ายมา ร้ายกลับ
 woon_cry  ต่อไปนี้พระก้อแย่สิค่ะ ตอนที่เข้าปาตี้ที่ป่า โดนม่นก้อตายบ่อยเลยงิ แงๆๆ พระเสียเปอร์เยอะเลยนะนั่น   woon_hurt

nantada

• Newbie
  • *
ก็ยังดีกว่าบอทยืนเต็มแผนที่เวล...ดูทั้งข้อดีและข้อเสียแล้ว คิดว่าการปรับแบบนี้ ข้อดีเยอะกว่า g#008

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB

" ช่วยตอบผมหน่อยนะครับ "

คือผมไม่มีคอมเป็นของตัวเอง เลยต้องไปเล่นคอมที่ร้านคอมทั้วๆไป แล้วตัวของผมก็โดนแฮกนะครับ

เพียงแค่ คนอื่นจำไอดีของผมได้ เขาก็สามารถแฮกตัวระครของผมได้เลย จริงๆผมก็ลองทำดูมันก็ง่ายจริงๆครับ

เพียงแค่รู้ " ไอดีและมีอีเมลในละบบก็สามารถแฮกตัวระครได้แล้ว " ช่วยแก้ปัญหาข้อนี้ได้ไหมครับ

ผมชอบเลยเกมนี้จริงๆเพราะไม่มีบอทไม่มีโปรและก็เป็นเกมของคน ไทยจริงๆ แต่ปัญหานี้เหมือนเล็กๆนะครับ

แต่มันใหญ่มากๆครับ คือผมเล่นตัวระครของตัวเองไม่ได้เลย ตอนนี้เวล 80 แล้ว รบกวนด้วยนะครับ

เข้าลิงค์นี้ค่ะ http://support.gameindy.com/login?back_url=http%3A%2F%2Fsupport.gameindy.com%2F