GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 11 เมษายน 2555 มีรายการดังนี้

domikung

• Newbie
  • *

calo

• Newbie
  • *
ตอนนี้เราลบแล้วกำลังโหลดลงใหม่
เป็นยังไงเดี๋ยวจมาบอก  woon_hurt

calo

• Newbie
  • *
ช่วยผมทีน่ะครับ คือว่า ผมกดเข้าเกมส์เเล้วเกมส์มันอัพเดท6เเพทช์พอครบก็ขึ้นว่า ข้อมูลการเเพทช์ผิดพลาด

เป็นเหมือนกัน   woon_shock
แก้ไงหว่า
รบกวนผู้รู้ตอบที พอดีไม่อยากโหลดลงใหม่
 woon_no

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลบแล้วโหลดลงใหม่ สถานเดียว
เราลองทำดู ตอนนี้แพทช์ผ่าน เข้าเกมได้ละ
 woon_sunny

domikung

• Newbie
  • *
ช่วยผมทีน่ะครับ คือว่า ผมกดเข้าเกมส์เเล้วเกมส์มันอัพเดท6เเพทช์พอครบก็ขึ้นว่า ข้อมูลการเเพทช์ผิดพลาด

เป็นเหมือนกัน   woon_shock
แก้ไงหว่า
รบกวนผู้รู้ตอบที พอดีไม่อยากโหลดลงใหม่
 woon_no

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลบแล้วโหลดลงใหม่ สถานเดียว
เราลองทำดู ตอนนี้แพทช์ผ่าน เข้าเกมได้ละ
 woon_sunny
ขอบคุณที่อุส่า มาบอกวิธีแก้  woon_bye

DreaMy

• Newbie
  • *
ไหนอ่ะหมวกแฟชั่นใหม่ ทำไมเข้าไปดูที่อะคาเดมี่แล้วไม่เหนมี??  woon_o_o woon_huh

ชายผู้ขี้คร้าน

• Jr. Member
  • **
  • "อะตอม"ก่อให้เกิดเซลล์ "เซลล์"ก่อให้เกิด"สิ่งมีชีวิต"
มีกิจกรรม แต่เหมือนไม่มีอ่า   g#002 ไม่รู้นะ เเต่ยังไง ก็อยากจะบอกว่า จีเอมเอาแต่ตังอ่า โดยเฉพาะ กิจกรรมขนทรายเข้าวัด   ดรอปยาก  เเต่จีมี ให้ซื้อกองทราย  เสียตังอีกละ น่าเบื่อ
เห็นใจคนจนหน่อยเถอะ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2012, 18:54:38 โดย อิไต อิไต อ๊า อ๊า »

hangtep

• Jr. Member
  • **
 woon_angry ซื้อทรายมา30กองตีได้แต่ธงเกือบ20อันอะคุ้มดีอิอิที่เหลือใบซื้อขาย555+รวยหละตรู g#029
มันปวดหัวนะเนี้ย......

DreaMy

• Newbie
  • *
ดรอปได้แต่ไรไม่รุ้ ได้ใบประกันแค่สองชิ้นเอง ทำกิจกรรมมาทั้งวัน ดรอปยากมาก!!  woon_shock  woon_angry

-ii-may-ii-

• Newbie
  • *
g#046 ทำมาทั้ง 12 ชม.เต็มๆ ตั้งแต่เปิดเซิฟ กิจกรรมรดน้ำ ดรอปยากมากอะ   ทำทั้งหมด 299 รอบ ได้ใบกันแตก 3 ใบ เองอะ
เพิ่มอัตราสุ่มกันแตก เพิ่มอีกหน่อยได้ไหมคะ  ได้แต่อัญเชิญคู่หู  ปีที่แล้วก็รกคลัง 500 กว่าอัน ปีนี้ดรอป วัีนเดียว 200 กว่าแล้วอะ -*-
 g#013 g#013 g#013

CacAloz

• Full Member
g#046 ทำมาทั้ง 12 ชม.เต็มๆ ตั้งแต่เปิดเซิฟ กิจกรรมรดน้ำ ดรอปยากมากอะ   ทำทั้งหมด 299 รอบ ได้ใบกันแตก 3 ใบ เองอะ
เพิ่มอัตราสุ่มกันแตก เพิ่มอีกหน่อยได้ไหมคะ  ได้แต่อัญเชิญคู่หู  ปีที่แล้วก็รกคลัง 500 กว่าอัน ปีนี้ดรอป วัีนเดียว 200 กว่าแล้วอะ -*-
 g#013 g#013 g#013

สู้ๆครับ ระบบเป้นการสุ่มนะครับ วัดดวงสุดๆ  woon_sunny