GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 21 มีนาคม 2555 มีรายการดังนี้

nonstop

• Jr. Member
  • **
3. แก้ไขให้ยูนิต (มอนสเตอร์ - ผอบ) ไม่โจมตีใส่พวกเดียวกันแม้จะโดนทำความเสียหายจากพวกเดียวกัน

ข้อนี้คือแก้พวกเทรที่ มาใช้สกิลดูถูกใส่ผอบคนอื่นให้ผอบคนอื่นไปติดเขาหรือเปล่าคับ

CacAloz

• Full Member
3. แก้ไขให้ยูนิต (มอนสเตอร์ - ผอบ) ไม่โจมตีใส่พวกเดียวกันแม้จะโดนทำความเสียหายจากพวกเดียวกัน

ข้อนี้คือแก้พวกเทรที่ มาใช้สกิลดูถูกใส่ผอบคนอื่นให้ผอบคนอื่นไปติดเขาหรือเปล่าคับ

แก้ไขปัญหามอนสเตอร์ที่โจมตีพวกมอนสเตอร์กันเอง
ตัวอย่างเช่น บอสใช้สกิลไปโดนมอนสเตอร์ก่อนที่จะแก้ไข มอนสเตอร์ที่โดนโจมตีกลับไปโจมตีใส่บอส
หลักจากการปรับปรุงแก้ไขมอนสเตอร์จะไม่โจมตีพวกเดียวกันเอง

Q : ข้อนี้คือแก้พวกเทรที่ มาใช้สกิลดูถูกใส่ผอบคนอื่นให้ผอบคนอื่นไปติดเขาหรือเปล่าคับ

A : จุดที่ผู้เล่นถามทางทีมงานก็ได้แก้ไขเช่นกันครับ ยกเว้นในกรณีเซิร์ฟเวอร์ที่มี PK ผู้เล่นที่อยู่ในปาตี้เดียวกันเปิด PK ทั้งคู่ แต่อยู่คนละกิล เมื่อผู้เล่นใช้สกิลดูถูกใส่ผอบของอีกฝ่ายผอบจะยังกลับมาโจมตีอยู่ ซึ่งจุดนี้ทางทีมงานจะทำการแก้ไขต่อไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2012, 13:41:22 โดย จีเอ็มเปเป้ »

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • **
เอ่อ..สรุปแล้วการงานขุดแร่...เป็นไปตามนั้นเลยใช่มั้ยครับ... g#027 g#027

ไม่มีคำตอบจากหมายเลขที่ท่านเรียกเพราะยังหาข้อแก้ตัวไม่ได้

Amazon_Kung

• Newbie
  • *
แอบหวังเล็กๆ ว่าจะแก้ไขอัตราสำเร็จของการถลุงเศษแร่ถ่านหิน

สุดท้ายก็...............

CacAloz

แอบหวังเล็กๆ ว่าจะแก้ไขอัตราสำเร็จของการถลุงเศษแร่ถ่านหิน

สุดท้ายก็...............

เรื่องการปรับปรุงแก้ไขเรื่องการงานเพิ่มเติมนั้น เรื่องยังไม่ได้ขอสรุปที่แน่ชัดนะครับ คงต้องอดใจรอก่อนนะครับ

CacAloz

เอ่อ..สรุปแล้วการงานขุดแร่...เป็นไปตามนั้นเลยใช่มั้ยครับ... g#027 g#027

ไม่มีคำตอบจากหมายเลขที่ท่านเรียกเพราะยังหาข้อแก้ตัวไม่ได้

ใช้ครับ

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • **

ใช้ครับ
woon_555 woon_555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
Q : หมายความว่าจะไม่แลค หลุด โล แล้วซิน่ะ หุๆ ดี ๆ

A :  g#002 ทางทีมงานทราบสาเหตุแล้วครับ แต่เราหาทางแก้ไขกันอยู่ครับ

ขอให้แก้ไขได้เร็ว ๆ น่ะครับ  g#031 ช่วงหยุดยาวเมษานี้จะได้ม่ะมีปัญหา อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

-Xenon-

• **
รายการอัพเดทประจำวันที่ 21 มีนาคม 2555 มีรายการดังนี้

รายการปรับปรุงแก้ไข

1. ปรับให้อัมพันลึกลับ และ  ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%  สามารถตั้งร้านรับซื้อ และ ตั้งร้านขาย ได้

2. แก้ไขช่องเก็บหมวกแฟชั่นที่มีหมวกเกินขึ้นมา โดยที่ถูกต้องแล้ว จะต้องไม่มีหมวก 2ใบนี้คือ หมวกพิเศษ 1 และ หมวกพิเศษ 2

4. คืนการใช้งานผอบให้เซิร์ฟเวอร์วุ้นใต้พิภพ  จากที่ทีมงานได้ทำการทดสอบปิดระบบคู่หูของทางเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ เพื่อหาสาเหตุการล่มของเซิร์ฟเวอร์ ซึ่งทางทีมงานก็ได้พบสาเหตุแล้ว และเร่งหาทางแก้ไขปัญหาดังกล่าวอยู่นะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ

ที่ถูกต้องคือ "อำพัน" นะครับ ไม่ได้ซีเรียสไรหรอกนะ แต่เป็นทีมงานน่าจะพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกๆหน่อย จะได้ไม่เสียชื่อ

มารศาสตรา

ความสามารถ ค้อนแรร์ หายสาบสูญ มา3เดือนละ ไม่ทราบว่า ชาตินี้ผมจะได้เห็นความสามารถไอเทมชิ้นนี้ ตอนอายุกี่ปี หรือวันนั้นมันจะไม่มี