GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[กิจกรรม] ตามล่าหานักออกแบบกิจกรรมวันสุนทรภู่

บุคคลทั่วไป · 41 · 18683

hangtep

• Jr. Member
  • **
 g#023ถ้าทำเป็นกิจออกมาดีสนุกก็น่าส่งเสริมถ้าทำแบบกิจสงกรานนี่ก็น่าเศร้ามาก(ผมขายธงเกือบรวยอะ5555+)อ่อยุดาวไอ่ใบตั้งห้องซื้อขายนี่พอมีแจกบ้างใครเอาบอกนะผมจนไม่มีอะไรไปรับซื้อประกาศขายหรอกอิอิรกคังอะ    #038 #038 เอาใจช่้วยถ้าคิดใหม่ทำใหม่ครับ g#031
มันปวดหัวนะเนี้ย......

oBLACKSTARo

• Newbie
  • *
หน้าต่างที่3 เงื่อนไขที่1
ไม่ทราบว่า ต้องใช้มอนเตอร์ของจีเอ็ม (มอนเตอร์กิจกรรม)
หรือว่าให้ผู้เล่นคิดเองครับ  woon_huh

Domin

• บุคคลทั่วไป
จะเป็นมอนสเตอร์กิจกรรม หรือถ้ามีไอเดียเสนอมอนสเตอร์มาใหม่เลยก็ได้ค่ะ (ถ้าทำทันก็จะใช้ตัวใหม่จ้า)

naygue

• **
กิจกรรมพระอภัยฯ ทัวร์นาเม้น ให้เดินคุยกะnpcทั่วเกม รางวัล ยาหนูอยากโปร(บิลล่ากับโซลไม่จำกัด3วัน)

((555555555555555+))

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

PRGA_.

• **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
เอ่อ แล้วชื่อมอนเตอร์ที่ดรอปของ คิดเองได้ไหมค่ะ = ="  woon_huh

kooploy

• Newbie
  • *
  • ◄↕☼↕► เรียกนู๋ว่าจีฮยอน ^^ ◄↕☼↕►

B'Loon

• Newbie
  • *
  • -

แมว...จรจัด

• **
  • ~๐ยิ้ม๐ลับ๐ซ่อน๐ลึก๐~
เว็บบอร์ดเกมอินดี้หรอกคะ หรือว่าที่นี่
คุ้น ๆ น่ะคนนี้ป้าแมวเหมียว ๆ > <  g#022 g#022
--
โป้ง เรียกป้า

<--:ThE--$eCret--GuilD:--> กิaaึกaัU จาก"ดาวดึงส์"
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=13967.msg269553#msg269553