GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ เกี่ยวกับ ซี3

'"เส็งคเคร็งงง'"

• Jr. Member
  • **
น่ะจะมีเปอเซนบอกด้วยนะครับ ระหว่างการฝึก

nicky01

• บุคคลทั่วไป

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
จุไม่หายโกงไปแน่ๆครับ

ลองคิดเล่นๆเบลดมีโจมตีจุดตาย วิมีความลึกลับแห่งการเวลา ...

แต่ถ้าให้ใช้ได้ในอาชีพเดิมเท่านั้นตอนเลเวลถึง ผมว่ามันน่าสนนะ

Rest In Peace

เอาแบบ หาของเรียนใหม่ครับ แต่ได้ระดับเท่าเดิม

MarCus_KP

จะนำไปเสนอพี่ๆต่อไปครับ  ;)

เห็นบอร์ดเก่าก็มีคนเสนอนะท่าน แต่แล้วก็เงียบหาย = =

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

ลองคิดเล่นๆเบลดมีโจมตีจุดตาย วิมีความลึกลับแห่งการเวลา ...

แต่ถ้าให้ใช้ได้ในอาชีพเดิมเท่านั้นตอนเลเวลถึง ผมว่ามันน่าสนนะ

ลองคิด วิมีแสงแห่งเทพ มีคำราม มีลึกลับกาล ใครมันจะสู้ได้ วอก็อีก มีคำราม คำพูด ผนึก หมากัดแรงเวอร์ :(
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

muanglnw

• **

ผมว่า ผมเคยเสนอไปหลายรอบแล้วครับ วิธีนี้ จุเล่นอาชีพเดิมไม่หาย แต่ทีมงานก็ปิดตูดเงียบกลัวขนตูดจะร่วงหรืออย่างไรก็มิทราบได้

MarCus_KP

ผมว่า ผมเคยเสนอไปหลายรอบแล้วครับ วิธีนี้ จุเล่นอาชีพเดิมไม่หาย แต่ทีมงานก็ปิดตูดเงียบกลัวขนตูดจะร่วงหรืออย่างไรก็มิทราบได้

ขนตูด -.-
 :o

Rest In Peace

เบอร์มีกาลเวลา ตายแล้วลุกมาระเบิด น่าสนแฮะ

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠

• **
  • [ตามหาพี่ไออ์] ^^ เข้ามาดูทุกวันจ้า ^^
=w= จุแล้วC3ไม่หายเฉพาะอาชีพเดิมเท่านั้น (แต่ก่อนจะถึงเลเวล70จะถูกผนึกไว้ก่อน- -)
ปล. ต้องเสียตัง -..- ระดับละ500k   555+ (สุดท้ายก็วกเข้าเรื่องตัง)
-EveryTime You Kissed Me...

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ผมเสนอให้เก็บค่า EXP C3 ไว้ได้ก่อนจุ  พอจุแล้วจะเล่นอาชีพใดก็ไปเรียนทักษะแล้วนำค่า EXP กลับมาใช้ใหม่

ไม่งั้นคนไม่จุ 6 รอบ ทำกันท้อเลย จุทีทำใหม่ที มันมีผลกับการวอร์ด้วยน๊ะสำหรับคลาส 3 คนก็อยากจะทำไว้

แล้วแต่ละอย่างฝึกโคตรจะนานแม้จะออโต้ได้ก็เถอะ

ทำให้ค่าประสบการณ์คลาส 3 บอกเป็นตัวเลขแบบค่าประสบการณ์ที่เราได้จากการเก็บเวล อย่างเช่น ความลึกลับแห่งการเวลา ค่าประสบการณ์สูงสุดที่รัดับ 10 มี 100 ล้าน (สมมุติ) และใน 100 ล้าน ระดับ 1 ที่ 20 ล้าน ระดับ 2 ที่ 40 ล้าน อะไรงี้  แล้วมาใส่ขวดเก็บเอาไว้เวลาจุติ  พอจุเล่นอาชีพใหม่เช่น แอส ฝึกพันธมิตร ความยากในการฝึก 5 ซึ่งยากกว่าของเทร ก็ให้มีค่าประสบการณ์สัก 150 ล้าน  เมื่อเรากดใช้เราจะต้องมาฝึกต่ออีก 50 ล้านจนระดับ 10 ตอนกดใช้อาจจะได้สักระดับ 8 - 9 อะไรก็ว่าไป อันนี้ต้องไปคำนวนเอา  ส่วนถ้าค่าประสบการณ์ที่เยอะกว่าทักษะอาชีพที่เราจะเล่นต่อไปก็ให้กดใช้แล้วเต็มที่ระดับ 10 ไปเลย ส่วนที่เหลือจะหายไป

ผมว่ามันดีน๊ะ อย่างน้อยๆคนที่เล่นยังไม่จุก็ได้ฝึกเก็บไว้ จุแล้วมาฝึกต่อไปเรื่อยๆ