GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อย่างคุณน่ะ!! ซึนเดเระ หรือ โมเอะกันแน่ =[ ]=!!

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
อ่า.. ดังหัวข้อครับมาลองเ่ล่นดู
 g#001 g#001 g#001
ลิง๕์นี้เลยครับ
http://my.dek-d.com/wisenee/funnyquiz/show.php?id=18060

อ่า.. หลังจากที่ผมลองเล่นดูแล้วผลออกมาว่า
ซึนเดเระ
ยอมรับมาซะว่าคุณมัน"ซึน!" ปากแข็งขี้โวยวายและแอบรักเค้าคนนั้น
คุณเป็นคนที่แอ๊บห้าว ทำเป็นโวยวายว่าไม่ใช่อย่างงั้นอย่างนี้ แต่ในใจคุณน่ะอ่อนไหวซะเหลือเกิ๊นนน 555+คุณมันก็ซึนเหมือนเราแหละ(อ้าว)

CHoCoLaT.e

• Full Member
  • ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~
ซึนก็ไม่เชิง โมเอะก็ไม่ใช่
คุณนับเป็นพวกมีสองบุคลิกในตัวเดียว บางทีการกระทำของคุณอาจจะดูปากแข็งโวยวายเหมือนพวกซึน แต่บางทีคุณก็เล่นบทนางเองกินน้ำส้มผู้อ่อนต่อโลกเหมือนชาวโมเอะ นับว่าคุณมีบุคลิกที่หลากหลายดีนะ

สองบุคลิกใน"ตัว"เดียว g#016

Ryuusei Boy!!

~Bo~

• Newbie
  • *
โมเอะ~
แม่สาวน้อยช่างฝัน~คุณน่ะอ่อนไหวและเงียบๆน่ารักน่ากอดซะเหลือเกิน คุณช่างอ่อนต่อโลกและไร้เดียงสา(มั้ง) เพราะอย่างงี้ถึงมีหลายๆคนแอบชอบคุณอยู่ไง
 g#019 g#019 g#019 g#019

' แสงจันทร์

• Newbie
  • *
ซึนเดเระ
ยอมรับมาซะว่าคุณมัน"ซึน!" ปากแข็งขี้โวยวายและแอบรักเค้าคนนั้น
คุณเป็นคนที่แอ๊บห้าว ทำเป็นโวยวายว่าไม่ใช่อย่างงั้นอย่างนี้ แต่ในใจคุณน่ะอ่อนไหวซะเหลือเกิ๊นนน 555+คุณมันก็ซึนเหมือนเราแหละ(อ้าว) g#016 g#016 g#016

คุณนับเป็นพวกมีสองบุคลิกในตัวเดียว บางทีการกระทำของคุณอาจจะดูปากแข็งโวยวายเหมือนพวกซึน แต่บางทีคุณก็เล่นบทนางเองกินน้ำส้มผู้อ่อนต่อโลกเหมือนชาวโมเอะ นับว่าคุณมีบุคลิกที่หลากหลายดีนะ woon_5555  woon_5555
http://up.gameindy.com/4/103240.166666b2.html][/url]
ผมไม่เคยลืมเกมนี้ผมรักเกมนี้แต่ผมเล่นไม่ได้เพราะติดเรียนนนนน!!!!

nnnnn

• -_____-
  • :D

คุณนับเป็นพวกมีสองบุคลิกในตัวเดียว บางทีการกระทำของคุณอาจจะดูปากแข็งโวยวายเหมือนพวกซึน แต่บางทีคุณก็เล่นบทนางเองกินน้ำส้มผู้อ่อนต่อโลกเหมือนชาวโมเอะ นับว่าคุณมีบุคลิกที่หลากหลายดีนะ
  g#015

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ซึน ! .. ไม่ !! ฉันไม่ซึนนะว้อยย -[]-''

จงยอมรับซะเถอะว่าซึน - เพื่อนผมก็ชอวว่าว่าผมซึนพึ่งรู้ยอมรับว่าซึนตอนมาเล่นอันนี้นี่แหละ g#037

★.。.:иαи:.。.★

• Newbie
  • *
ซึน ! .. ไม่ !! ฉันไม่ซึนนะว้อยย -[]-''

จงยอมรับซะเถอะว่าซึน - เพื่อนผมก็ชอวว่าว่าผมซึนพึ่งรู้ยอมรับว่าซึนตอนมาเล่นอันนี้นี่แหละ g#037

แค่บางเรื่องเอง ; ;

[/url]

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
โมเอะ~แม่สาวน้อยช่างฝัน~คุณน่ะอ่อนไหวและเงียบๆน่ารักน่ากอดซะเหลือเกิน คุณช่างอ่อนต่อโลกและไร้เดียงสา(มั้ง)
เพราะอย่างงี้ถึงมีหลายๆคนแอบชอบคุณอยู่ไง

ไม่เห็นมีมาชอบตรูสักคนเลย   g#002

woon_shock
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go