GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถาม - ห้องคาราโอเกะ

††_D:ํab๏l:ํC_††

• Newbie
  • *
มีใครรู้บ้างว่า ห้องคาราโอเกะ ที่ไหนบ้างที่มันไม่มีกระจกหรือกล้องวงจรปิด  g#015
คือเรากับเพื่อนจะไปฉลองกันแล้วอยากจะเต้นด้วยอะคะ(แล้วท่าเ้ต้นแต่ละคนมันแบบฮาสะท้านโลก)
ถ้ามีกระจกหรือกล้องวงจรมันก็อายเต้นไม่ออก ถึงจะกล้าเต้นให้เพื่อนดูแต่ถ้าเป็นคนอื่นก็ทำให้อายได้เหมือนกัน
อยากจัดเต็ม55+ ถ้ามัวแต่อายก็ไม่ได้สนุกเต็มที่กันพอดี
มีบางคนบอกว่าห้อง VIP มันจุ ได้หลายๆคนและเป็นห้องแบบปิด ราคาไม่ค่อยแพงมาก
สรุปคือ อยากทราบว่า มีห้องคาราโอเกะแบบนี้ มีที่ไหน (แถวๆจ.นนทบุรีนะคะ  g#008)
ขอ ขอบคุณทุกๆคนที่มาตอบนะคะ

• Newbie
  • *
แย่จังไม่มีใครรู้เลย สงสัยคนอยู่แถวๆนนทบุรีน้อย  g#027

420

• Jr. Member
  • **
มีใครรู้บ้างว่า ห้องคาราโอเกะ ที่ไหนบ้างที่มันไม่มีกระจกหรือกล้องวงจรปิด  g#015
คือเรากับเพื่อนจะไปฉลองกันแล้วอยากจะเต้นด้วยอะคะ(แล้วท่าเ้ต้นแต่ละคนมันแบบฮาสะท้านโลก)
ถ้ามีกระจกหรือกล้องวงจรมันก็อายเต้นไม่ออก ถึงจะกล้าเต้นให้เพื่อนดูแต่ถ้าเป็นคนอื่นก็ทำให้อายได้เหมือนกัน
อยากจัดเต็ม55+ ถ้ามัวแต่อายก็ไม่ได้สนุกเต็มที่กันพอดี
มีบางคนบอกว่าห้อง VIP มันจุ ได้หลายๆคนและเป็นห้องแบบปิด ราคาไม่ค่อยแพงมาก
สรุปคือ อยากทราบว่า มีห้องคาราโอเกะแบบนี้ มีที่ไหน (แถวๆจ.นนทบุรีนะคะ  g#008)

เซนทรัล รัตนาฯ  g#004

ปล.ไม่แน่ใจนะครับ ว่ามีกล้องรึเปล่า แต่เหมือนที่มั่วสุมยังไงก็ไม่รู้  g#022

• Newbie
  • *

เซนทรัล รัตนาฯ  g#004

ปล.ไม่แน่ใจนะครับ ว่ามีกล้องรึเปล่า แต่เหมือนที่มั่วสุมยังไงก็ไม่รู้  g#022
แอบน่ากลัวแหะ แต่ก็น่าสนจะได้กินโออิชิแถวๆนั้นด้วย  g#004

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
BluO มีกล้องช่างเเม่ง ตุไม่เเคร์ - -+
โดดกันจนพี่เขาเข้ามาเตือน น้อง ๆ อย่าโดดมาก -0-*

• Newbie
  • *
BluO มีกล้องช่างเเม่ง ตุไม่เเคร์ - -+
โดดกันจนพี่เขาเข้ามาเตือน น้อง ๆ อย่าโดดมาก -0-*

ก๊กเรามีแต่คนเต้นท่าทุเรศๆอะ อายพี่เค้า  g#037

• Newbie
  • *
ห่างจากวังสุโขทัยอ่ะมี10กิโลนะ
แบบนั้นคงจะไปไม่ไหวอะคะ  g#027

lady_kanun

• Newbie
  • *
  • We can't make a hundred friends without enemies
ลองไปตามร้านอาหารสิ สั่งกับข้าวมานิดหน่อยแล้วเต้นกันเต็มที่เลย

เพราะถ้าตามห้างมันมีแต่เป็นห้องกระจกอ้ะ แนะนำไก่ย่างโคราช พระราม 5 จัดเต็มเลย =w=

ห้องเป็นส่วนตัวดี ^^

สนับสนุน Shota & Yaoi อย่างเป็นทางการ!!!

T0Nz

• Full Member
เคยไปจองห้องที่ร้านอาหารในตัวเมืองอะ

มันเป็นห้องใหญ่ กั้นด้วยกระจก ประเด็นคือมันตั้งอยู่หน้าร้าน

พอช่วงเย็น ๆ คนจะเยอะมากกกกกก

ก็ไม่แคร์อะ เข้าไปโดด ๆ เต้น ๆ ขนาดเต้นบนโต๊ะ เจ้าของร้านเค้ายังไม่ว่าเลย   g#037 g#037 g#037 g#037

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member

ก๊กเรามีแต่คนเต้นท่าทุเรศๆอะ อายพี่เค้า  g#037

เเล้วไง พี่เขาไม่ใช่ญาติเรา 3วันพี่เขาก้ะลืมเราละ 55555555555555555 '

• Newbie
  • *
ลองไปตามร้านอาหารสิ สั่งกับข้าวมานิดหน่อยแล้วเต้นกันเต็มที่เลย

เพราะถ้าตามห้างมันมีแต่เป็นห้องกระจกอ้ะ แนะนำไก่ย่างโคราช พระราม 5 จัดเต็มเลย =w=

งบไม่มี 555+

จะว่าไปมีแต่คนที่ไม่ค่อยอายแหะ ไม่อายบ้างดีไหม  g#011

lady_kanun

• Newbie
  • *
  • We can't make a hundred friends without enemies

งบไม่มี 555+

จะว่าไปมีแต่คนที่ไม่ค่อยอายแหะ ไม่อายบ้างดีไหม  g#011

จะแคร์ทำไม คนเหมือนกันแค่ท่าเต้นต่างกัน 5555+

สนับสนุน Shota & Yaoi อย่างเป็นทางการ!!!