GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบื่อพวกใช้ลายเซ็นใหญ่ๆ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่ต้องลงทุนโหลดโฟโต้ชอปมาย่อรูปก็ได้

ใช้โฟโต้สเคปเลย โปรแกรมเล็ก ประหยัดเนื้อที่  woon_o_o

ไม่ได้จะย่ออย่างเดียว จะแต่งรูปด้วย g#036
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Full Member
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
ขอลงของเสื่อมนะ .... ทำใจก่อนเลื่อน

เราเตือนคุณแล้ว!

เดบิต: Watarukung แห่งตุรกี

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ขอลงของเสื่อมนะ .... ทำใจก่อนเลื่อน

ชอบซะจริงนะ ไอเวปตุรกีเนี่ย  g#009
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Full Member
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน

ชอบซะจริงนะ ไอเวปตุรกีเนี่ย  g#009

LIKE! =w=

ปกติเอาไว้อัพเดทข่าวสารจ้า ผมสถิตห้อง Anything else อย่างเดียวเลยงื้อ มีของให้อ่านเยอะดี =w=

♫13ANK♫

• Jr. Member
  • **

LIKE! =w=

ปกติเอาไว้อัพเดทข่าวสารจ้า ผมสถิตห้อง Anything else อย่างเดียวเลยงื้อ มีของให้อ่านเยอะดี =w=

ผมสิงทุกบอร์ด  woon_555 woon_555 woon_555

ภู

• Newbie
  • *
ผมเบื่อภาพเคลื่อนไหวว่ะ กระตุก   แต่ก็โทดใครไม่ได้...เพราะคอมฉันมันกากเอง  g#014

иยิu' иยาu ϟ' <•~™

• Newbie
  • *
  • ตูนี้แหละ หยิน ! ไม่ใช่ เหยิน ! กร๊าซซ !!!~
เล็กลงหน่อยก็ดี โดยฌฉพาะคุณพลังโจมตีฯ ถ้าอยากเอาของมาอวดก็ตัดมาดี ๆ เซะ  #038

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

иยิu' иยาu ϟ' <•~™

• Newbie
  • *
  • ตูนี้แหละ หยิน ! ไม่ใช่ เหยิน ! กร๊าซซ !!!~

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠

• **
  • [ตามหาพี่ไออ์] ^^ เข้ามาดูทุกวันจ้า ^^
woon_love

ชอบรูปจังถูกใจ555+ (อะๆเข้าเรื่อง  g#017)
คนถ่ายรูปเกมมาลงทั้งจอนะ เอาอะไรคิด แต่งก็ไม่แต่งนะบางคน มันไม่ได้มีความสวยงามเลยนะรู้ไหม g#015
จอเกมเล่นเกมเห็นอยู่ทุกวันจะเอามาโชว์ไปทำไม  g#020
-EveryTime You Kissed Me...

Stang'Zeed Lie's

• Newbie
  • *
ไม่เกี่ยวกับเรา

เพราะเราไม่มี  g#021 g#021 g#021
คนเรามี "ข้อเสีย" เป็นร้อย เป็นพันข้อ
แต่สำหรับตังค์ "ข้อเสีย" มีข้อเดียว คือ "ไม่มีข้อดี"
g#043 g#043

Xx_한국조말_xX

• **
  • ไอโคตรหื่นมหากาล
ผมไม่รู้ใหญ่เปล่า
ผมคือชายผู้ที่เหนือกว่าLNW