GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[Anime] 20 สาวแบนราบ

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • Jr. Member
  • **
  • ชาปกากๆ...

โจ่งแจ้งพอไหมครับ

นี่ไง หญิงสาวที่มีหน้าอกใหญ่ สวยที่สุด และ ชายหนุ่มที่หล่อที่สุด แถมไม่ใส่เสื้อผ้าใดๆเลยด้วย

สุดท้าย ก็นี่ไงครับ น่าจับ น่าลูบ น่าคลำไหมครับ

แถมให้อีก รูปโป๊ ที่น่าดูมาก...

อยากมากกว่านี้ตามไปดูเอาที่

อสุภกรรมฐาน ขวัญอ่อนอย่าเข้านะ

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

~.CaI2@Me!!.~

• **
  • อุคริ! อุคริ!
รูปที่นายพลังฯ ลงนี่เห็นแล้วหิว แต่พอเปิดมาหน้า 2 (แอบหวังว่าจะเอาแบบเด็ดๆมาลงอีก) เห็นแล้ว อิ่มทันที
อดีต : แก้ไม่ได้ แต่ มันคือบทเรียน
ปัจจุบัน : เอาบทเรียนจาก "อดีต" มาแก้ไข
อนาคต : ผลลัพธ์ ของ อดีต และ ปัจจุบัน

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

T0Nz

• Full Member
ตาโอ๊ตถึงแก่นแท้พระธรรมแล้วหรอเนี่ย  woon_shock

-ChiVas-

• **
ตาโอ๊ตถึงแก่นแท้พระธรรมแล้วหรอเนี่ย  woon_shock

ไม่ใช่แก่นแท้เลย ปู่ต้น แก่นของพระพุทธศาสนา คือ ความดับทุกข์ และความดับทุกข์จะเกิดขึ้นได้คือการปล่อยวางซึ่งความเป็น ตัวเราและของเรา ก็แค่นั้น  g#017

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

T0Nz

ไม่ใช่แก่นแท้เลย ปู่ต้น แก่นของพระพุทธศาสนา คือ ความดับทุกข์ และความดับทุกข์จะเกิดขึ้นได้คือการปล่อยวางซึ่งความเป็น ตัวเราและของเรา ก็แค่นั้น  g#017

แซวเ่ล่นครับหลวงพี่  =/\=

-ChiVas-

• **

แซวเ่ล่นครับหลวงพี่  =/\=

มาสิ ไปบวชด้วยกัน  woon_sunny

กร็วก

• มนุษย์ดาวอังคาร
  • **
  • กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
     เห็นโคนาตะรูปนั้นแล้วมึนไปเลย g#033 รูปโคนาตะสวยสวยดีดี ใส่ชุดนักเรียน ก็มีถมถืดไป ไม่เข้าใจเลยว่าจำเป็นด้วยรึเปล่าที่ต้องเอารูปแบบนี้มาโพส สังคมอินเตอร์เน็ตตอนนี้มันก้าวไปได้รอบโลกแล้ว อยากได้อะไรก็ไม่ยาก แต่คอมพิวเตอร์มันคัดกรองข้อมูลให้เราไม่ได้ เราต่างหากที่มีหน้าที่คัดกรองข้อมูลให้ตัวเอง นอกจากการคัดกรองข้อมูลแล้วการเผยแพร่เอง คอมพิวเตอร์ก็คัดกรองให้เราไม่ได้เหมือนกัน

ผมยอมรับว่าในคอมของผมก็มีของแบบนี้อยู่เหมือนกัน(มีเยอะมาก g#029) เพราะผมเป็นคัดกรองข้อมูลพวกนี้เข้ามาเอง แต่ผมก็ไม่คิดจะเผยแพร่ข้อมูลพวกนี้ไปให้ใคร

ปล. Google มันแค่ผิวเผินครับ woon_555

T0Nz

^
แต่ Google เป็นจุดเริ่มต้นสินะครับ  woon_555

naygue

• **
จุกเลยเปิดหน้า2มา  g#016 g#016 g#016

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

♫13ANK♫

• **
แบ๊งค์เดี๋ยวนี้ยังออนกิลฟรีมั่งเปล่าอ่ะ  g#002

ออนบ้างบางครั้ง

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

psynis

• Newbie
  • *
1. Konata (Lucky Star)
2. Mikoto (To Aru)
3. Taiga (Toradora!)
4. Dragon Kid (Tiger & Bunny)
5. Minami (Baka to Test)
6. Yutaka (Lucky Star)
7. Mahiru (Working!!)
8. Nagi (Hayate)
9. Aria (Hidan no Aria)
10. Index (To Aru)
11. Minami (Lucky Star)
12. Nagi-sama (Kannagi)
13. Misae (Crayon Shin-chan)
14. Shana (Shakugan no Shana)
15. Yuno (Hidamari Sketch)
16. Kyouko (Jigoku Sensei Nube)
17. Ryouko (Ookami-san)
18. Louise (Zero no Tsukaima)
19. Sae (Hidamari Sketch)
20. Erio (Denpa Onna)

เครดิต สามเหลี่ยม  woon_555 woon_555 woon_555

รู้จักโคนาตะอันดับแรกเลย ยูทากะน่ารัก(ด้านโลลิกำเริบ) มินามิจัง ชานะติดด้วยแหะ(ครองตำแหน่งสาวซึนและแบน) ไทกะ(ซึนสุดๆๆๆ)

woon_555 woon_555 woon_555