GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

((วิซาร์ด)) คู่หูคู่โหด กระทู้ที่วิซาร์ดทุกคนไม่ควรจะพลาด

โจ้ครับ I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ดูภาพนะครับ กดคุยแล้วเลือกซื้อของทั่วไปนะครับ แล้วจะมีให้ซื้อเอง

._Ragkarok_.

• Newbie
  • *
อยากเห็นของวิซาร์ด คนอืนๆมั่งจัง ใครมีของเจ๋งๆเอามาเปรียนกันดูมั่ง

nightjusmin

• Full Member
อยากเห็นของวิซาร์ด คนอืนๆมั่งจัง ใครมีของเจ๋งๆเอามาเปรียนกันดูมั่ง
Give_Me เซอร์ฟพีเค  woon_555 woon_555 woon_555

atipat191

• Newbie
  • *
ดูภาพนะครับ กดคุยแล้วเลือกซื้อของทั่วไปนะครับ แล้วจะมีให้ซื้อเอง

แล้วขอบคุณครับแล้ว น้ำยาโพชั่นเพิ่มพลังกายอย่างดี หาจากไหนหรอครับจะเอามาทำการงานระดับ4อะครับ

Directorr

เลือดน่ายิงจัง   g#029 g#029 g#029
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
หนูอยากรู้อ่าค่ะ ว่าพี่ๆทั้ง 2 หน่อหัวใจยังว่างอยู่มั้ย
 g#029
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`

หนูรู้อย่างนึงอ่าค่ะที่มีดีกว่าพี่ รองเท้าหนูยศสูงกว่าของพวกมุงทั้งคู่  #038
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

LLอUหื่u.

ไม่มีคู่มือวอมั่งหรอพี่ T_T

อยากรู้ครับ ตุ๊กตาต้องสาป พี่จะเอาไว้ทำไม - '-

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
คลิปเก่าเอามาฝากครับมันนานมากแล้ว

ไม่เหนเปิดผอบ ทำไมมีได้ประสบการผอบอะงับ หรือผมมองผิดหว่า  woon_huh

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn

nightjusmin

._Ragkarok_.

• Newbie
  • *
สกิล+เสตตัส อัพไงคับ  woon_huh

สกิวต้องดูที่คุณจะเล่นสายอะไรก่อนครับ

ส่วนเสตตัส เอาแบบตัวจุ6 นะ int99  dex99  vit99  luk 99
ถ้ายังจุไม่ถึงก็ลง int กับ dex ให้ 99ก่อนครับ