GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

King of Asura Online การแข่งขันแบทเทิ่ลระดับเทพ !

บุคคลทั่วไป · 70 · 241849

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • Jr. Member
  • **
  • ระวังหมาดุ

OMG_inw

• **

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
เสาเงาเอาไรแก้ทางอะจี  g#016

ผมใช้จังหวะ กดพลังจ้าวสังเวียน ครับ เสาหาย ครับ แต่ถ้ามันผนึกเมื่อไหร่ เราเดี้ยงครับ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
กุว่าวิครับ 55+

วิ ถ้าเพลิง ไปแล้วเก้ง ไม่ก้เพลิง โดน พลังจ้าว หรือ โดนดูด เอมพีหมด กะเดี้ยงนะครับ อย่าว่าแต่ ระเบิดห้วงเลย วิ่งไป ชน ซิคิทรง กะดับแระ ว่ากันเวท เยอะๆ เจอเสาเงา นี่ร้องเลย

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
เผ่าอสุราเชิญรับมงได้เลยค่าาา
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

hongnanpinpoa

• Newbie
  • *
ท่านFC ZodiCน้องชอบท่านในการตอบกระทู้แนะนำผู้เล่นมากเลยน้องเอาใจช่วยท่านนะ ถึงน้องจะเรียนมาน้อยน้องก็วิเคราะห์ออกนะว่าใครมีเหตุ-มีผล เดะน้องบอกพี่แอ็ดไห้นะ woon_love

balllove70099

• Newbie
  • *
จะให้ปรับอะไรคิดถึงคนที่เพิ่งเล่นบ้างดิ่ คนที่ไม่มีของดีๆแพงๆใส่อะ พวกที่เก่งๆอะก้เก่งกะของกะฝีมือ สู้ไม่ได้ก้อย่าพาลมีสมองก้หาวิธีเอาดิ่ g#040