GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กล่องพื้นฐาน...กับเทคนิคการเปิดกล่องให้ได้กำไล

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 g#002 g#002 g#002
         เปิดกล่องมาทั้งหมด11กล่อง ละคับ  ได้แต่ผ้าคลุมกับรองเท้า...
         ใครมีเคล็ดลับในการเปิดบ้างคับ..ว่าเปิดตอนไหน เวลาเท่าไร เปิดที่ไหน ใช้อาชีพไรเปิด..ช่วยบอกทีได้มั้ยคับบบบ
                          g#014 g#014 g#014

ทีมงาน Super pea

• Jr. Member
  • **
  • NEVERDIE อยุธยา
เปิดตอน23.59อิอิ g#004ขำๆนะเพราะผมก็ไม่รุ้ g#031
ถูกสอนให้โง่งมงาย

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ดวงล้วนๆครับ เชื่อผมเห๊อะ!

คิดเป็นเปอร์เซ็นต์ เปิดร้อยกล่อง มันจะได้ 2-3 อันไม่ใช่หรอครับ  ไปบอกเค้าว่าดวงอีก - -")

coalapanda

• Administrator

คิดเป็นเปอร์เซ็นต์ เปิดร้อยกล่อง มันจะได้ 2-3 อันไม่ใช่หรอครับ  ไปบอกเค้าว่าดวงอีก - -")

โทษทีท่าน

ผมแก้จากคำว่าดวงเป็นความน่าจะเป็นดีกว่า

โอกาสตามนี้ครับ

กำไล 5%
ผ้าคลุม 35%
รองเท้า 60 %

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา

โทษทีท่าน

ผมแก้จากคำว่าดวงเป็นความน่าจะเป็นดีกว่า

โอกาสตามนี้ครับ

กำไล 5%
ผ้าคลุม 35%
รองเท้า 60 %

รองเท้าจะ10คู่ละมั้ง g#022
ถูกสอนให้โง่งมงาย

oh_RaymonDD

เห็น พี่ ๆ ในสมาคม ผมบอกว่า ให้ดองกรรมไว้ 2000-3000อ่ะ เเล้ว ไปเปิด ในวุ้น
ไม่รุ้จิงป่ะนะ เเต่เคยมีคนได้ 1วงละ กับวิธีนี้  woon_5555 woon_5555

Skyline

• Newbie
  • *
 woon_sunny woon_sunny มีวิธีก็บอกต่อด้วยน่ะครับ ผมจุติมา รอบล่าสุดนี้ 25 รอบแล้วครับ เปิดเลยตอนได้มาในวิหาร ก็แล้ว เก็บไว้เปิดทีเดียว 5 กล่อง ก็แล้ว หลับตาเปิด ปิดตาเปิด ... ให้แฟนเปิด.. ยังไม่เคยได้เลยครับซักวง ใครมีวิธีก็แนะนำบ้างเน้อ  woon_sunny woon_sunny

.หัวกล้วย'#

• **
  • จ้ะทิงจาาา !

มารศาสตรา

555 ถึงว่าได้แต่ร้องเท้า ไม่เหมือนตอนตีบวก โอกาศตีสำเร็จ 93% ตีแตกอย่างบ่อย

555 ถึงว่าได้แต่ร้องเท้า ไม่เหมือนตอนตีบวก โอกาศตีสำเร็จ 93% ตีแตกอย่างบ่อย

จริง  g#035

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
เท่าที่เคยทดสอบ และอ่านจะผลการทดสอบต่างๆ ผลที่ได้ออกมาเป็นเปอร์เซ็นต์นั้น จะไม่เกี่ยวกับความเชื่อต่างๆ หรอกครับ คิดกันไปเองทั้งนั้น ไม่ว่าจะตีบวกโดยเข้าๆ ออกๆ ตีวันละครั้ง หรือชิงสมบัติตอนเลือดมอนใกล้หมด หรือกดโชค777 ตอนเปิดกล่องพื้นฐาน หรือเก็บไว้เปิดตอนเวลเท่านั้นเท่านี้ เปิดตอนเวลาเท่านี้ แล้วจะได้ของดี

ถ้ามันทำได้จริง นั้นแปลว่า "บัค"
เกมส์นะ
เขียนจากโปรแกรม
ไมไ่ด้เขียนจากคาถาอาคม ครับ เหอๆ

r3fd4rffff

• **
เคยได้สองครั้ง เอากล่องโยนเล่น เเล้วเก็บเรื่อยๆ 10ครั้ง+ ได้เซิร์ฟพิภพวงนึง นรกวงนึง

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
มีเพื่อนจุมา20รอบ ได้คลุม2ผืน
ที่เหลือ รองตีนล้วนๆค่ะ เล่นอยู่ไม่กี่ตัว เท้ามีไม่เกิน10ข้าง มีรองเท้าหลายสิบคู่ ไม่รู้จะเอาไปใส่ที่ไหนเหมือนกัน

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."