GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทักษะแห่งจิต ทักษะที่ชาวอสุราต้องลอง

zerothejustice

• Newbie
  • *
แค่นี้เผ้าอสุราก็โกงแล้วครั จะเอาอะไรอีกหรอ จิตอชีพ แค่8 ค่าต่างๆก็เยอะกว่ามนุษย์ละ สกิลก็โกง จะเอาอะไรมาก ของดีรอช้าหน่อยจะเป็นไร woon_angry woon_angry woon_angry

เล่นนัน จิต 14 จุ 6 กันเถอะแหม ใส่โล่ ใส่ค้อน ถึกด้วย บวกกับสกิวจิต เกรียนจิงๆ อวยสามพันปีเลย g#004 g#004 g#004 g#004

cracw

• Jr. Member
  • **
 woon_huh เอเข้าใจไม่ผิดคือ  เอ็งอยากได้สกิลพวกนี้ max เอ็งต้องจุจิต อีก 10 รอบ  ใช่ไหม woon_angry
ถ้างั้น (เผ่ามนุษย์) ก็ต้องจุ ร่วมๆ 30 รอบอะดิ จีบ้าไปแล้ว  woon_cry

เข้น้อย

• **
  • วุ้นหน้าหนังสือเซิร์ฟเวอร์
อยากรู้ว่าปราสาทมันอยู่ไหน
เพื่อนสำคัญที่สุดสำหรับผม
[/color]

..TEERAK..

• Full Member
อันนี้คงต้องเชิญเหล่าเทพล่วงหน้าไปก่อนเลยคับ คงตามไม่ทันละ
ขอเล่นตามมีตามเกิด ตามเวลาว่างที่มีก็แล้วกัน
มันก็ดูดีอ่ะนะ เป็นการพัฒนาไปอีกขั้น แต่คงไม่เหมาะกับคนทุกคนหรอก

อานน

• **
อยากรู้ว่าปราสาทมันอยู่ไหน
ไปที่ หุบเขาวินโดเนีย3(windonia/field03) วาปจะอยู่ ซ้ายบน

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
แอสแซสซิน : ทักษะ เชิดเงาสังหาร สร้างหุ่นเงาที่มีระดับการมองเห็น ระดับ 30 เข้าโจมตีเป้าหมายและศัตรูทั้งปาร์ตี้ ส่งผลล้างการหายตัว ติดเดินช้าและลดเกราะ
โหดไปไหม
สกิลจิตอาชีพน่าจะโหดนะ เพราะกว่าจะเก็บได้ครบ 11XXX ดวง แล้วจับมาคูณระดับอีก แล้วมอนก็โหดสัดด้วย  woon_sad2

ใช่มอนโหดมาก g#002 g#002 g#002

Jimmy'

คือไม่เข้าใจ เราต้องเก็บดวงวิญญาณ 10 ระดับ ใช่ไหมครับ สมมุติถ้าผมเล่นเทรอยู่ ผมอยากเก็บดวงวิญญาณให้เต็มนั้นก็คือระดับ 10
ผมต้องดึงจิตเทรเพิ่มเติมอีก 10 รอบใช่ไหมครับ เพื่อที่จะเพิ่มระดับ เป็นระดับ 10  ส่วนดวงวิญญาณระดับ10  ใช้ 616000 ดวง ต้องตีมอนในปราสาท เพื่อหาดวงวิญญาณใช่ไหมครับ   

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
คือไม่เข้าใจ เราต้องเก็บดวงวิญญาณ 10 ระดับ ใช่ไหมครับ สมมุติถ้าผมเล่นเทรอยู่ ผมอยากเก็บดวงวิญญาณให้เต็มนั้นก็คือระดับ 10
ผมต้องดึงจิตเทรเพิ่มเติมอีก 10 รอบใช่ไหมครับ เพื่อที่จะเพิ่มระดับ เป็นระดับ 10  ส่วนดวงวิญญาณระดับ10  ใช้ 616000 ดวง ต้องตีมอนในปราสาท เพื่อหาดวงวิญญาณใช่ไหมครับ

ไม่ใช่ ไปอ่านใหม่น่ะ
แต่ก็น่ะ งงจริง

LonelyGirl

• "น้อง" ออย
  • Newbie
  • *

Jimmy'

ไม่ใช่ ไปอ่านใหม่น่ะ
แต่ก็น่ะ งงจริง
ต้องดึง 55 รอบหรอครับ - -

LonelyGirl

• "น้อง" ออย
  • Newbie
  • *
 woon_shock woon_shock woon_shock ทำไมมอนโหด หยั่งกะคนเล่นมี C3ระดับ10แทบทุกตัว อาวุท99ก็มี ฉันยังอายมอนเรยอ่าาา

THE-COOL

ของวิมันเอาเปรียบชาวบ้านเขาหรือเปล่าวะ เป็นทักษะติดตัว ระดับ10โอกาส 60เปอ
แถมมี  1-2-3 ครั้ง งามหน้าอีกแล้วนะท่าน แล้วสกิลวิแม่งเพียบ คีร์ลัดแทบไม่พอ